Tutorial Dành cho Admin và những ai bị Network hỏi traffic

Status
Not open for further replies.
Mình đã được nó hỏi traffic rất là nhiều lần, và đều qua, nhưng lần này nhà quảng cáo làm khó, nó cũng làm khó với mình, số tiền k nhỏ, nó đang định quỵt mình, đừng nghĩ nó biết mình cheat, cũng đừng nghĩ nó k biết mình cheat, tùy net, tùy AM nửa bạn. có nhiều con ngáo đá lắm. :(
nếu em là AM em cũng viện đủ cớ để block lấy tiền về ấy em nghĩ nó cũng thiếu thốn giống mình :eek:

Cheat thì dè chừng, bác đòi cheat mạnh là die cả lủ nha, nhà quảng cáo đang vô đợt quét. đang bị dính chưởng đây, net nó bảo rằng khi nào nhà quảng cáo xác nhận trả tiền cho mầy thì nó t trả cho mầy hk thì t *** paid và t với mầy chia tay
nó đang chăn gà mà bác :D nhà quảng cáo không trả tiền thì nó cũng k trả tiền, mà nhà quảng cáo trả tiền nó thích trả mình thì trả, k thì cho next. pro nào cheat đẹp và nó cảm thấy vẫn đẻ trứng vàng cho nó thì nó vẫn giữ mình :p

nó đang chăn gà mà bác :D nhà quảng cáo không trả tiền thì nó cũng k trả tiền, mà nhà quảng cáo trả tiền nó thích trả mình thì trả, k thì cho next. pro nào cheat đẹp và nó cảm thấy vẫn đẻ trứng vàng cho nó thì nó vẫn giữ mình :p
Paid được ầm ầm vài đợt thì tới đợt này nó bị quét, thế là dính chưởng

tóm lại là ông candyloop với mạnh minh này nói là click check được thông số cứng của thiết bị à ? nếu vậy thì 2 ông bớt nhảm và tỏ ra nguy hiểm ở 4rum đi

Thằng SonyTuan nó nói đúng rồi còn gì mà sủa nữa thế 2 anh chàng đại diện cho tầng lớp ngu học Mạnh Minh và Candy Loop ? Riêng cái thằng ngu Mạnh Minh, chưa bao giờ spent > 10k để drive traffic thế nào thì im mồm mày lại, trình độ như mày tao thấy mày và thằng Tùng nào đó ở HN đi scam hơi bị giống nhau đấy !!

Ko đâu, ý thớt là mấy cái tool làm sẵn bán trên thị trường mới vậy. Bởi vì mấy cái tool đó fake user agent chạy trên PC nên mới bị. Bạn đọc lại đi ( phần cuối í), còn mình fake info trên bluestack luôn thì mac cũng fake mà id cũng fake rồi.
tỉ lệ click ảo của các net thường là bị trùng IP, net nó biết điều này nhưng nó cứ để đấy chưa thèm sờ đến. chứ 1 lead mà có đến gần 20 lượt click cùng 1 IP... nên bác có change đủ các loạiìnofo đi thì vẫn có tỉ lệ trùng Ip ở phần click ảo ý. đại loại là mình hiểu như vậy

tỉ lệ click ảo của các net thường là bị trùng IP, net nó biết điều này nhưng nó cứ để đấy chưa thèm sờ đến. chứ 1 lead mà có đến gần 20 lượt click cùng 1 IP... nên bác có change đủ các loạiìnofo đi thì vẫn có tỉ lệ trùng Ip ở phần click ảo ý. đại loại là mình hiểu như vậy
Dốt, ko phải trùng IP !! Trừ khi tỉ lệ quá ít !! mà nó cũng ko rãnh để đi kiểm tra cái này OK ?

Đại ý của TUNE, theo bài viết trên, là chức năng hiển thị của hệ thống hasoffers chứ ko phải là hệ thống tracking của nó như thế nào ? Btw, chả ai dùng cái hệ thống củ chuối, cũng như ads chịu dùng API của bọn hasoffer nữa đâu các bố trẻ ạ !! Dùng nó để tracking ra conversions cho tiện thì được, còn để tracking fraudulent traffic và cut back hợp lý thì ko ? OK ?

Thím làm chắc ăn quá, vấn đề là mấy ông admin làm lớn, tuần vài chục k mà click như thím chắc phải mua 1 dàn PC và 1 lô tool change về mục đích chỉ để click, còn chưa kể đến là iOS phải mua 1 dàn máy + 1 lô thiết bị iOS, như vậy thà bỏ net đi chăn bò còn hơn, trong khi cách click bằng useragent trước giờ cũng vẫn ok, vẫn proof vài k vài chục k. Nói thật đang cheat được thì cứ cheat mà ăn, còn khi nào nó khó quá thì chuyển qua chiêu trò khác. Như thớt nói nó đang chăn gà, đúng rồi mấy con gà đó thu nhập bao nhiêu bạn biết không, khối thằng được mong làm gà như bạn nói đó =))
Bác này nói đúng này, cứ yên tâm mà cheat, ,mỗi khi net nó ra chiêu mới thì dân Việt ta cũng ra ngay tools để lách nên cứ yên tâm mà băm nhiệt tình

Dốt, ko phải trùng IP !! Trừ khi tỉ lệ quá ít !! mà nó cũng ko rãnh để đi kiểm tra cái này OK ?
dùng user rồi click hàng loạt cho đủ click, đừng nghĩ net nó ko check click ảo nhé, mình đã từng bị net nó trả lời về vấn đề click ảo có tỉ lệ trùng IP quá cao vì mem nó lười change IP để click

dùng user rồi click hàng loạt cho đủ click, đừng nghĩ net nó ko check click ảo nhé, mình đã từng bị net nó trả lời về vấn đề click ảo có tỉ lệ trùng IP quá cao vì mem nó lười change IP để click

Cậu biết cái mẹ gì về sự khác nhau giữa click từ browser với click từ android framework ko ? Ko biết nên giờ vẫn gân mồm lên cãi cùn chứ gì, AM nó nói một đường đi hiểu một nẻo, bố khỉ với các thanh niên học cách đọc hiểu Tiếng Anh chưa xong đã mở mồm lên là hiểu biết !! Trình độ như mày thôi đi chăn gà với thằng Mạnh Minh kìa, mở lớp dạy ba láp ba xàm để cho newbie nó chửi chắc kiếm được nhiều đấy !!

Cậu biết cái mẹ gì về sự khác nhau giữa click từ browser với click từ android framework ko ? Ko biết nên giờ vẫn gân mồm lên cãi cùn chứ gì, AM nó nói một đường đi hiểu một nẻo, bố khỉ với các thanh niên học cách đọc hiểu Tiếng Anh chưa xong đã mở mồm lên là hiểu biết !! Trình độ như mày thôi đi chăn gà với thằng Mạnh Minh kìa, mở lớp dạy ba láp ba xàm để cho newbie nó chửi chắc kiếm được nhiều đấy !!
ko hiểu ông member này có thù gì với ông Mạnh Minh nào đó ah mà lại vơ nhau vào đấy. Làm ko biết có ok ko mà nói kinh quá...

pro nào mới xuống núi đây ạ. share cho mọi người mở mang đi cậu

Nick mới john hôm nay thôi.ko biết ông nào fake để đi hạ bệ nhau
không phải hạ bệ nhau mà núi này cao có núi khác cao hơn. Trên mmo này rất nhiều người giỏi nhưng họ không xuất hiện. Lâu lâu vào thấy ngứa mắt với những thành phần diễn tuồng ở cái 4rum này. Đúng hài.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,243
Latest member
lapmanginterneti

Most viewed of week

Most discussed of week