Help Đánh Forex theo Phương Pháp " bài cào "....!!!

Có gan làm giàu.......ai thua nhiều thì học được nhiều và rút kinh nghiệm biết tại sao mình thua...thì sau này rút được kinh nghiệm hết là có thể lên tay...bài cào thì nên đi bét...ko nên chơi cái này...:binhsua38:

Tui thấy học PTKT mà chơi kiếm lời dc thì chắc khg có mấy chú đi dạy PTKT đâu, vì mấy chú ấy cần gì tiền đi dạy,...:d....mà đừng bác nào nói là vì mấy chú ấy muốn mọi người cùng kiếm xèng chung nha.
HỌc củng cháy mà khg học củng cháy,...thôi nhàu vô oánh đại đi đỡ tốn thời giang học nè
....hihihi.
Đang bận quá, chừng nào rãnh post acc lên coi chơi,...oánh bài cào đả lém !!!
Hehe đúng đó bác. Em thì ko chời bài cào, em chơi xì dách =))( bác chơi 3 lá còn em chơi có 2 lá ah :D )....
Phương pháp của em là thấy thấp thấp thì buy mà cao cao thì sell , nó nằm ở giữa ( 15,16 nút ấy ) thì em hên xui rút thêm 1 lá :D

Ack ack.
các bác hông hiểu ý tui roài....
Bài cào tui nói ở đây là tui oánh giống oánh bài ở chổ. tui rút bài xong thì chỉ việc ngòi ngó thôi,...thành ra bác thấy acc tui nó cứ đỏ đỏ rùi lại xanh xanh,...tui ích khi cut lệnh.
Còn phpơng pháp thì tui pó tay rùi,...oánh kểu gì củng thua,...nên giờ cứ nhấm mắt oánh đại...còn thắng thua là chuyện của trời !!!
Acc này oánh từ đầu tháng nè,...hông biết hênh dc mấy cây nửa đây ..( có bác nào biết gần đây có hiệu cầm đồ nào báo tui nha,...giờ còn mổi cái quần rách,...chắch củng phải cầm nốt,...ack ack ) :binhsua46:

Attachments

69.1 KB · Views: 67
Ack ack.
Bài cào tui nói ở đây là tui oánh giống oánh bài ở chổ. tui rút bài xong thì chỉ việc ngòi ngó thôi,...thành ra bác thấy acc tui nó cứ đỏ đỏ rùi lại xanh xanh,...tui ích khi cut lệnh.
Còn phpơng pháp thì tui pó tay rùi,...oánh kểu gì củng thua,...nên giờ cứ nhấm mắt oánh đại...còn thắng thua là chuyện của trời !!!
Acc này oánh từ đầu tháng nè,...hông biết hênh dc mấy cây nửa đây ..( có bác nào biết gần đây có hiệu cầm đồ nào báo tui nha,...giờ còn mổi cái quần rách,...chắch củng phải cầm nốt,...ack ack ) :binhsua46:
Hơ bác cầm đồ thì pm em nhá.... H em không còn gì mặc rùi , đang khỏa thân neh :((.....Em ko đc hên như bác :((

Ack ack.
Acc này oánh từ đầu tháng nè,...hông biết hênh dc mấy cây nửa đây ..( có bác nào biết gần đây có hiệu cầm đồ nào báo tui nha,...giờ còn mổi cái quần rách,...chắch củng phải cầm nốt,...ack ack )
tội lỗi wa' :D
bác chơi quả lots lớn ăn 1 phát lhốt bạc đi bác :D

Tui nghĩ đang có kèo sốc dĩa ở thèn G, có bác nào chơi không ?????????????????.

Kèo này tui canh nó từ sáng,...nhưng rùi gần tới giờ thì ngưởi thấy mùi giang hồ sao sao ấy,..rùi bỏ luôn,...thế mà nó làm 1 nhát,...thôi bỏ

Sáng thức dậy tui thấy thèn AU nhàu nhàu, làm đại, đặt 1 cửa,...mai quá lụm dc 1 ích pips.
hú hồn,...khg biết mai mốt còn hênh vậy không nửa,..mai ghê cái quần rách vẫn còn.

oạnh hôm nay tổng cộng có 4 topic nói về cái nỳ, đang hot hay sao ak

Oánh bài cào loạn xạ rùi
hôm nay bị khuyết hết 1 ống quần òi,...ack ack.:binhsua46:

Sao 4room này dân đánh fx buồn quá vậy,...đánh fx vậy buồn ngũ chít đi dc,...khg ai 88888888....FX hả ?.............??????????????

Bác admin đâu òi,...làm cái giải gì đó cho bà con chơi đi

Oánh bài cào loạn xạ rùi
hôm nay bị khuyết hết 1 ống quần òi,...ack ack.:binhsua46:

Sao 4room này dân đánh fx buồn quá vậy,...đánh fx vậy buồn ngũ chít đi dc,...khg ai 88888888....FX hả ?.............??????????????

Bác admin đâu òi,...làm cái giải gì đó cho bà con chơi đi

khổ các anh ý pro,giữ nghề ;))

vào forum này tán phét là chính :))

hôm nay ăn được nhiêu đây...qoánh theo phân tích kỹ thuật lướt sóng

bác có bao nhiêu mà sell có 0.14 , mà sao những quả âm kia lại close lệnh ngay vậy , mình âm đến 4k profit vẫn cứ để chờ cơ hội , một là cháy 2 là , nó tụt tới đỉnh ăn đủ

...., mình âm đến 4k profit vẫn cứ để chờ cơ hội , một là cháy 2 là , nó tụt tới đỉnh ăn đủ

Ack Ack....:)
Câu này tui nghe lõm dc của người khác nè,...nay tui đọc lại cho bác nghe,...nghe khg dc thì quăn sọc rách nghe :
" ....Thật ra đánh forex là 1 quá trình quảng lý vốn,...ở đây là quàng lý cái max draw down,...."

....hì hì hì,...tui nghe người ta nói vậy. bác chơi kểu này khg còn là bài cào nửa mà tui nghĩ là bác đổ xí ngầu rùi,...Bác oánh vậy tui nghĩ chắc tụi tây nó chưa ăn tiền dc của bác hả ??? ....vì bác chắc vẫn còn demo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week