Đánh giá hộ em Zenfone 4 với HTC one với IP 5s

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sắp ra IP 6 rồi mua 5 có lỗi thời ko ạ

Ko hề bạn à , mình đang xài IP4 vẫn chẳng vấn đề gì , tóm lại là mình dùng đến đâu thì mua đến đấy thôi , không cần thiết phải chạy đua công nghệ !

ledangduc

Hero
Reactions
282
MR
0.000
Follow me on Facebook
sao lại so sánh IP 5s với zenphone cậu nhất là zen 4 thì rẻ bèo so sánh với IP 5s thì khập khiễng quá. Cá nhân mình dùng thì thấy về độ ổn định mượt mà chưa thấy cái nào hơn IP cả, mỗi tội giá chát. Nếu kinh tế ko quá dư dả thì ko nên chày cối IP làm gì, zen là một sự lựa chọn hợp lý, tùy mức tiền mà chọn zen 4,5,6. Dùng android nhiều khi cũng bực mình vì sự ngốn ram, ngốn pin điên cuồng ban đầu sẽ thấy hơi thất vọng nhưng dùng 1 thời gian có kinh nghiệm sẽ thấy khác. Tựu chung lại, nếu bạn ko xoắn chuyện tiền bạc thì IP còn ko thì zen hoặc có thể cân nhắc IP4 hoặc 4s nếu thực sự muốn trải nghiệm iOS.
bạn thử qua WP chưa :)

hoanglamtb

Junior
Reactions
61
MR
0.003
sao lại so sánh IP 5s với zenphone cậu nhất là zen 4 thì rẻ bèo so sánh với IP 5s thì khập khiễng quá. Cá nhân mình dùng thì thấy về độ ổn định mượt mà chưa thấy cái nào hơn IP cả, mỗi tội giá chát. Nếu kinh tế ko quá dư dả thì ko nên chày cối IP làm gì, zen là một sự lựa chọn hợp lý, tùy mức tiền mà chọn zen 4,5,6. Dùng android nhiều khi cũng bực mình vì sự ngốn ram, ngốn pin điên cuồng ban đầu sẽ thấy hơi thất vọng nhưng dùng 1 thời gian có kinh nghiệm sẽ thấy khác. Tựu chung lại, nếu bạn ko xoắn chuyện tiền bạc thì IP còn ko thì zen hoặc có thể cân nhắc IP4 hoặc 4s nếu thực sự muốn trải nghiệm iOS.
nếu tính độ mượn và ổn định thì ko= dòng wp đâu bác ạ

vocamvn

Senior
Reactions
368
MR
0.234
thấy sài htc làm mmo lợi nhiều hơn đó cậu .Còn hàng zenphone chưa sài lần nào nên chưa biết :D

iphone thì sang thui .chứ nếu làm việc với nó khá khó .màn hình bé quá

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình ko hiểu sao bạn lại đi so 3 cái điện thoại 3 phân khúc khác nhau đc nhỉ o_O bạn nghĩ gì khi làm vậy :confused:
bạn muốn tư vấn. bạn phải nói rõ nhu cầu sử dụng người ta mới tư vấn đc.
Chứ bạn đưa ra 3 cái đt đó, Trong khi nhu cầu của bạn chỉ là gọi nghe, nhắn tín với gái, người ta sẽ tư vấn bạn mua con 1202, ngon bổ rẻ.
Oai sĩ với bạn bè, với gái gú thì IP mà phang ko phải nghĩ cho nó mệt xác: cái này thì vẫn áp dụng đc, ngày nay mấy con gẹ mù công nghệ nó cứ nghĩ IP là nhất quả đất, trong đầu nó chỉ biết có cái IP thôi. Năm ngoái mua con LG G, mang tới lớp. 1 lũ nhảy vào mồm coment, đẹp thế, giống IP... đã muốn cho nó 2 vả. hỏi bao nhiêu tiền. kêu 13 củ. nó làm câu. đắt hơn cả IP cơ à... o_O đờ mờ em cầm ngay cái dép cho nó 2 phát 2 bên mông.
Cá nhân mình thích sài android, độ tùy biến cao, ko bị gò bó nhiều. Mua máy độc ít sợ hàng dựng.
Tùy bạn chọn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week