đánh nhau vs giang hồ nên mang cái gì ^^ cho ý kiến

Mấy tuổi rồi mà còn đánh với chả đấm :m145:

:m190: uhm cũng 25 rồi , không giải quyết đám này thì nó cứ phá mình

Tui thề với Rec Chứ! Đem "sa laanh - Kim tiêm đi" - rơ lên và nói! Giỏi vào bố trích cho mày dính HIV con *** mày đi!.....Đảm bảo nó đái ra quần

Nên nghe bạn này đi.............

nay mình mới nghĩ ra cái hình thức mới . đã sử dụng rồi . và nạn nhân không thể làm gì cả để cho mình đánh . nhưng phải đeo khẩu trang mới được không mùi này khó chịu lắm . nó cũng như sịt cay luôn chứ không khác gì cả .

- - - Updated - - -

chủ thớt ở đâu nhỉ :m190:

Tui thề với Rec Chứ! Đem "sa laanh - Kim tiêm đi" - rơ lên và nói! Giỏi vào bố trích cho mày dính HIV con *** mày đi!.....Đảm bảo nó đái ra quần
cái nó trả lời DM xem virus của ai lợi ai hơn :binhsua08:

1 cây súng lục + ống hãm thanh, khăn bịt mặt đeo bao tay mặc đồ đen từ đầu đến chân ra làm mỗi thằng một phát headshot xong quăng sung chạy tới chỗ vắng cởi đồ quăng về nhà ngủ phẻ, đánh đấm làm gì cho thương tích đầy mình giờ ghét thằng nào thì lấy súng mà phụp thôi :binhsua146:quan trọng là phải dấu tung tích để CA hốt là mệt :binhsua163:

dân Tân Bình dạo này máu đâm chém thế, một thằng vừa bị bắt ngồi tù xong

:m082: ở Bắc Hải , của Tân Bình
Có rùi cui điện chưa bác . nếu chưa có thì mua đi . theo tâm lý 93 thì em biết hội này rất sợ rùi cui điện . bác cứ nghe theo em . nếu không có thì PM em, em sẽ gửi cho .

tầm này bem nhau cá nhân cũng lôi lên diễn đàn hỏi ý kiến, hài vãi cả ...

hi lâu lắm ko thấy mấy lão làng lên 4rum :D

- - - Updated - - -

Tránh đc thì cứ tránh muốn chơi thì bỏ $ ra thuê người cho nó 1 trận thời này anh hùng là dễ vào viện lắm đâu đơn giản chỉ nắm đấm là xong đồ đạc đâu thiếu :m003:

:m077: mềnh nhờ bạn lựa hàng để mang đi mờ , chứ có rồi
nói như bác. thì đánh với giang hồ thì nó sẽ có đồ nhiều nhưng với bác thì có 1 số đồ như thế theo ku nghĩ không ăn được mà phải đi viện đấy ( dùng hàng khác đi ) không chơi được mấy cái đấy đâu .

Nếu bác cần thêm con này thì liên lạc với em nhé :binhsua163:

Con K45 của em nạp sẵn đạn cho bác luôn

Mang theo 1 xị rượu và ... chai dầu ăn đi bác :binhsua146:

1 cây súng lục + ống hãm thanh, khăn bịt mặt đeo bao tay mặc đồ đen từ đầu đến chân ra làm mỗi thằng một phát headshot xong quăng sung chạy tới chỗ vắng cởi đồ quăng về nhà ngủ phẻ, đánh đấm làm gì cho thương tích đầy mình giờ ghét thằng nào thì lấy súng mà phụp thôi :binhsua146:quan trọng là phải dấu tung tích để CA hốt là mệt :binhsua163:

bác này nhiễm phim or game nặng lắm rồi .

Ông bạn cứ cầm sịt cay đi với phóng đi là đẹp ^^!!! đánh tay đôi rút phóng ra dâm còn nếu nó đi hội đồng thì xịt cay rồi chạy :m121: chúc bình an !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week