SCAM danhlode.com không trả tiền thắng đề

Status
Not open for further replies.
đánh 1 phát dư tiền tiêu tết, 1 phát trúng tâm luôn....:eek:

Nó làm ăn với bảo kim , thấy nhiều người cũng dep bằng bảo kim đánh mà , chắc ko cam quýt đâu

Danhlode thấy cũng uy tín mà, hồi trước thường đánh ở đây :D uy tín. Giờ thì ko biết sao !!!

kinh , trang này chơi = baokim lun, vác đơn đi kiện đc đó thớt

kiện sao bác? mình đánh bằng pm. admin quái gì không rep mail. lần đầu trúng lại không được pay
đây,
Gửi phản ánh bằng văn bản tới Cục Thương mại điện tử và Công nghệ thông tin, Bộ Công Thương, Số 25 Ngô Quyền, Hoàn Kiếm, Hà Nội;hoặc qua thư điện tử [email protected].

Chỉnh sao đc , ra random đen hay trắng thôi , mình đánh chứ có phải ai đánh đâu

Lập trình thuật toán hết rồi .Chơi mà ăn được bọn nó mình đi đầu xuống đất ! Cũng như cái điện tử xèng , máy bắn cá các kiểu thôi

The amount of 267.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U6875839->U. Memo: API Payment. Danhlode.com_Payout.. Date: 10:35 06.01.17. Batch: 159411721.

pay rồi các bác ơi :D
@cuipap1984 : bác set lại pay và unban cho lodeviet hộ mình với. Mòn mỏi 3 hôm cuối cùng hnay admin cũng rep :D

The amount of 267.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U6875839->U. Memo: API Payment. Danhlode.com_Payout.. Date: 10:35 06.01.17. Batch: 159411721.

pay rồi các bác ơi :D
@cuipap1984 : bác set lại pay và unban cho lodeviet hộ mình với. Mòn mỏi 3 hôm cuối cùng hnay admin cũng rep :D

vãi . Chúc mừng bác. mà bác kể chuyện hư cấu quá. Từ bấy giờ mới đánh có 4 lần mà trúng luôn con đề. làm cái event lộc bất tận hưởng đi bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,272
Latest member
sonadb

Most viewed of week

Most discussed of week