Warning @danho send mình 250k BK - cho cậu 30p

Status
Not open for further replies.
Ghét nhất thể loại Scam , mấy con chó ăn cướp công sức người khác
Chưa chắc đã scam mà bạn. nick có 4tr BH scam làm gì 250k. có thể có lý do nào đó. thớt chọi khó đợi xíu xem sao

chịu thôi cậu ! nếu có gd mua bán hàng cấm thì cũng là thỏa thuận giữa 2 người thôi, chấp nhận rủi ro chứ forum đâu can thiệp gì được. Cũng giống như mua heroin bên kia quỵt ko trả tiền rồi đem lên công an nhờ giải quyết tranh chấp, cậu nghĩ có thành công ko ?? :p:p . Mà thôi bác kia có bảo hiểm mà, lo gì
4rum k giải quyết về hàng cấm nhưng phải giải quyết về lừa đao chứ

tag mod , sao chẳng thấy mod nào vào thế nhỉ .
định nghĩa thế nào là SCAM . SCAM là SCAM dù SCAM kiểu nào, cái gì cũng vậy mà. sao 4rum rule cấm mua bán acc pp , thế ngta SCAm vẫn k bị gì ak

Chào bạn @thuytienkuka !

Bạn cứ bình tĩnh, mod cũng có việc của mod chứ, có phải lúc nào cũng ngồi ôm lấy cái mấy tính để chờ các bạn tag tên là chạy vào được đâu.
Trường hợp của bạn hãy đợi cậu ta online rồi sẽ giải quyết cho cậu.
@danho cũng đã đóng BH cao hơn số tiền bạn giao dịch khá nhiều, nên bạn có thể an tậm đợi bạn ấy online trả lời nhé.

Trong Rules cũng ghi rõ là sau ít nhất 24h mới report trừ trường hợp đặc biệt, của bạn mới có 2 3h mà. và số tiền BH > số tiền giao dịch của bạn khá nhiều nên bạn vui lòng đợi nhé.
http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-report-scam.6443/

Chào bạn @thuytienkuka !

Bạn cứ bình tĩnh, mod cũng có việc của mod chứ, có phải lúc nào cũng ngồi ôm lấy cái mấy tính để chờ các bạn tag tên là chạy vào được đâu.
Trường hợp của bạn hãy đợi cậu ta online rồi sẽ giải quyết cho cậu.
@danho cũng đã đóng BH cao hơn số tiền bạn giao dịch khá nhiều, nên bạn có thể an tậm đợi bạn ấy online trả lời nhé.

Trong Rules cũng ghi rõ là sau ít nhất 24h mới report trừ trường hợp đặc biệt, của bạn mới có 2 3h mà. và số tiền BH > số tiền giao dịch của bạn khá nhiều nên bạn vui lòng đợi nhé.
http://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-report-scam.6443/
vậy là ngày mai nếu mình chưa nhận dc tiền mình sẽ lập topic report SCAM phải k . chân thành cảm ơn . cứ vào nói 1 câu cho mình an tâm . 250k đối vs mọi người nhỏ , nhưng đối với mình thì lớn

vậy là ngày mai nếu mình chưa nhận dc tiền mình sẽ lập topic report SCAM phải k . chân thành cảm ơn . cứ vào nói 1 câu cho mình an tâm . 250k đối vs mọi người nhỏ , nhưng đối với mình thì lớn
Bạn không cần lập thêm bất cứ topic nào cả bạn ạ. Đợi bạn ấy online sẽ vào trả lời cho bạn.
Mình và mọi người không nói 250k của bạn là nhỏ. Nhưng nó nhỏ hơn số tiền BH của bạn ấy khá nhiều, nên bạn cứ an tâm là bạn ấy sẽ vào để giải quyết cho bạn.

Bạn không cần lập thêm bất cứ topic nào cả bạn ạ. Đợi bạn ấy online sẽ vào trả lời cho bạn.
Mình và mọi người không nói 250k của bạn là nhỏ. Nhưng nó nhỏ hơn số tiền BH của bạn ấy khá nhiều, nên bạn cứ an tâm là bạn ấy sẽ vào để giải quyết cho bạn.
:):):) ok , nhỏ hơn 16 lần ak ( 250 * 16 = 4tr )

bác đưng nôn nóng . cứ từ từ

huhu mình đợi sáng giờ rồi , ai có sdt của cậu @danho không , cho mình đi , để mình call cho cậu ấy cái . hôm nay là t7 " tối thứ bảy máu chạy về tim - mắt lim nhim đi tìm chân lý " mà giờ 16h00 rồi , vẫn chưa có tiền sao đi tìm chân lý đây . HELPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week