Tutorial Đào Bitcoin dễ dàng thông qua Cex.io

Bác chủ thớt cho mình hỏi là cái này mình dùng btc-e code để nạp có được không?

Thanks for share ! bạn nên nói rõ đầu từ lời lỗ hoàn vốn với treo trên vps như thế nào thì hay hơn :F

Cai nay dau can treo vps. Hehe. Chi can bo vai btc ra nap vao vi tien tren trang nay de mua GHs roi de cho no tu dao btc cho minh thoi. Khong can tin dien, ko so hu may moc, khong ton tien vps hang thang :D

đơn giản như thế này là hiểu nếu đào lâu ko sao với giá BTC hiện giờ và sau này ko biết sao chắc chắn sẽ có sự chênh lệch VD bạn mua 1 BTC là 999$ , rồi nó thụt còn 555$ thì cày đến bao giờ cho đủ cái lỗ bù vào chứ chưa nói đến lãi , ai mạo hiểm thì cứ ok con dê đi , tưởng Free thì làm 1 chân nhưng kiểu này chẳng khác gì nó cầm tiền mình đi bỏ ngân hàng rồi ăn lãi , còn cái nó đào vẫn cho đào

đơn giản như thế này là hiểu nếu đào lâu ko sao với giá BTC hiện giờ và sau này ko biết sao chắc chắn sẽ có sự chênh lệch VD bạn mua 1 BTC là 999$ , rồi nó thụt còn 555$ thì cày đến bao giờ cho đủ cái lỗ bù vào chứ chưa nói đến lãi , ai mạo hiểm thì cứ ok con dê đi , tưởng Free thì làm 1 chân nhưng kiểu này chẳng khác gì nó cầm tiền mình đi bỏ ngân hàng rồi ăn lãi , còn cái nó đào vẫn cho đào

Hehe. Dau tu gi ma hok co rui ro. Tien sinh ra tien ma. Ko co gi free ma dem lai nhiu tien dau. Cach day 2 thang luc gia btc moi chi 200 dau ai nghj no se len toi 1000. Neu biet dc thi ai cung la ty phu roi :)

mỗi người 1 ý kiến , cứ giữ sao cho sau này không phải hối hận với quyết định hiện tại là được :D . Con người ai cũng có lòng tham và muốn làm giàu đôi khi phải liều 1 phen đôi khi phải biết điểm dừng đúng lúc
còn mình thì ''xin lỗi anh chỉ thằng thằng pede'' :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week