Tutorial Đào Coin Electroneum bằng dt

Reactions
27
MR
0.040
Electroneum (ETN) là một đồng tiền điện tử xây dựng dựa trên blockchain gốc của bitcoin. Được thiết kế để thu hút người sử dụng điện thoại di động cho họ công cụ đơn giản dễ sử dụng và bạn hoàn toàn có thể đào Electroneum (ETN) thông qua ứng dụng đào miễn phí trên thiết bị di động hoặc PC.

Electroneum sử dụng thuật toán CryptoNote. Lưu ý hiện chỉ đào được trên Android. chưa có ios

Electroneum được đánh giá cao bởi đội ngũ phát triển giàu kinh nghiệm và phương thức bảo mật ẩn danh và tối ưu. chuyên hỗ trợ các hình thức giao dịch online và dt như game, cờ bạc.... là đồng tiền điện tử thân thiện nhất trên thế giới với việc quản lý và khai thác coin dễ dàng trên một ứng dụng di động.

Hiện đã lên sàn

Tải app về dt ở app play tên Electroneum. Ai tốt thì quét ref mình với nha

no ref là app Electroneum

Ai không quét dc thì tải app về vô Mục Earn Free Coins kéo xuống dưới nhập mã mình vô với, C8DA95
Xin cảm ơn nhiều

Để đăng kí tài khoản app và địa chỉ tại: https://my.electroneum.com
Sau khi dăng kí thì Confirm email để đăng nhập, nó sẽ yêu cầu các bảo mật, sau này mỗi khi đăng nhập sẽ có xác nhận email và nhập mã pin:

- Gửi tin sdt xác nhận
- Nhập email khác để bảo mật mã pin
- Nhập 5 số mã pin dùng để truy cập app và tài khoản ví

Có tài khoản ví thì đăng nhập app, sẽ có bắt check in qua email okie nhập mã pin, đây là giao diện:

Chỉ cần mở wifi hay 3G cho app chạy Start Minning là dc, nó rất gọn nhẹ ko nóng máy, ko tốn pin, ko dung lượng mạng. Nó sẽ tự chạy ẩn đào coin cả khi màn hình chế độ nghỉ, lâu lâu nhớ vô coi lại, lỡ có tắt hoặc tốc độ chậm thì stop minning rồi start lại cho nó load lại.

Đào rất nhanh, 1 ngày có thể hơn 1 coin.

Trong app có đầy đủ thông tin thị trường.

Khi đào dc 10 coin sẽ dc chuyển thẳng về ví. Trước là 5 coin dc thôi mình đã nhận dc trong ví rồi

Cảm ơn các bạn đã đọc và ủng hộ :D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week