Request Dạo này VCB không update sao kê các giao dịch sau 8h tối ?

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,107
MR
8.371
$100.00
Service Details
1||VCC|https://mmo4me.com/threads/web-cung-cap-vcc-gia-re-cho-cac-chuyen-gia-mmo.102463/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là gần 1 tuần nay hình như VCB ko update sao kê các giao dịch sau 8h tối, tưởng chỉ 1-2 ngay ai dè gần tuần luôn rồi, các bạn dùng VCB có bị vậy ko ?

bên mình đang bị nè, hễ ai nạp wmz là hệ thống site bên mình ko cập nhật đc thành ra mua wmz ko auto dc. Tối tối đi chơi toàn bị khách réo về xử lý order.

xác nhận cũng bị..update chậm quá

Chuẩn rồi, tầm tối là nó chưa update ngay, sáng mai nó mới update. Thế này thì mấy bác auto có vẻ hơi mệt nhỉ.

vấn đề là ban ngày còn đỡ, chứ đêm hôm khuya khoắt còn vào auto mua là đang rất cần, mà cứ như thế này thì chết. Mấy hôm nay mình cũng đến là mệt vì vụ này :(

tối nào mua z cũng phải nhắn tin yêu cầu xử lý order , thọt vãi :confused:

có Đông Á thì giao dịch qua đó nhé :D

Cảm nhận riêng của mình là thấy Đông Á là good nhất, từ phòng giao dịch cho tới hệ thống xử lý ibanking. Còn mấy bank khác quá chán. Nhất là ông nội VCB, ra phòng giao dịch của nó là đợi 1 tiếng mới tới lượt mình.

Cảm nhận riêng của mình là thấy Đông Á là good nhất, từ phòng giao dịch cho tới hệ thống xử lý ibanking. Còn mấy bank khác quá chán. Nhất là ông nội VCB, ra phòng giao dịch của nó là đợi 1 tiếng mới tới lượt mình.
Chắc vì nó quá nhiều khách hàng giao dịch :D

Đông á giờ ko thịnh như trước là do cái phí mỗi lần giao dịch của nó , VCB free thì tội j nhảy vào đông á :p

thì cũng như chúng ta làm cái gì đó, hàng free sao bằng hàng tốn phí dc :D

Ta đệp ta cóa quyền :D ĐAB chuẩn mà fee ibanking hơi cao :oops:

mấy bố phán như đúng rồi vây, từ trước tới giờ mấy khi VCB nó update chậm đâu, giờ có tý thì lại kêu free với cả là k0 free. :oops:

:confused: ủa sao mấy bác bị fee DAB thế , mềnh xài DAB 7 năm nay , thay thẻ 3 lần do hết hạn mấy năm nay toàn thấy free giao dịch :D

:confused: ủa sao mấy bác bị fee DAB thế , mềnh xài DAB 7 năm nay , thay thẻ 3 lần do hết hạn mấy năm nay toàn thấy free giao dịch :D

ĐAB giao dịch ibanking ngoại thành fee 5.5K đó cậu :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week

Most viewed of week

Back