Spotlight Đào tạo newbie số lượng không giới hạn

daothaican

Junior
Reactions
94
MR
0.001
Cho mình xin môt chân với nào, tập làm off 3 ngày rùi mà k đc j hết, giờ vấn đề chỉ là làm sao để giải quyết được mấy kon off thui, làm mãi mà nó k cho credit, hjx hjx

Bạn gửi mail cho mình với nhé!!

hnp_tntb

Junior
Reactions
47
MR
0.000
mình đặt 1 vé, thông tin dưới chữ ký nhé :D
ghét nhất ai đi tìm sư phụ mà để lại yh cho sư phụ pm =)). 80 kíp mới khá nổi (cũng có thể bị quen cái kiểu 'để lại yahoo sẽ share trong 1-2 trang' của Liên Xô chấm Mỹ =)) ). Khuyên các bạn newbie pm nhiệt tình vào, cho sập nick cupic lun ;).

UP cho topic hot nè

Cái đồ chém gió:m185: trong list đây mà còn ko support :m144: mở thread support chi vậy:m181:
Lý zo tại sao thì hỏi cậu ý hihihihii..........1 2 ngày rồi out thì ai thèm nữa cậu...Tớ cần những ng muốn làm với tớ lâu dài chứ ko cần ng làm 1 2 ngày rồi out nhé

cocio112

Newbie
Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
Lý zo tại sao thì hỏi cậu ý hihihihii..........1 2 ngày rồi out thì ai thèm nữa cậu...Tớ cần những ng muốn làm với tớ lâu dài chứ ko cần ng làm 1 2 ngày rồi out nhé
Cậu mở room rồi mọi người họp lại với nhau một giờ cố định cho dễ, cho tớ 1 vé nha :D

có support đâu mà làm quang cho cái site hỏi gì cũng ko nói, đòi người ta gắn bó i hihihi, vãi Ngọ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week