Đào tạo offer có thu phí - 100k/người forever

nhiều ng nick 2011 mà chả kiếm dc đồng nào :D Cứ lấy nick ra làm quái j vậy :eek:

nhận dạy off free đây từ new đến pro ai cần thì ra sb hú 1 tiếng :D

bác nào thử chưa, bác thớt cho hỏi được pay $ rồi mới trả bác được không,
Mình nhận tiền trước mới dạy bạn ạ.Mình hướng dẫn các bạn các vấn đề về offer thôi,còn làm cho ai,pay ra sao thì bạn chọn ad uy tín nhé

Mình nhận tiền trước mới dạy bạn ạ.Mình hướng dẫn các bạn các vấn đề về offer thôi,còn làm cho ai,pay ra sao thì bạn chọn ad uy tín nhé
bác có dạy cách lead off 100%, và các loại off phổ biến trên các site ad vietnam hiện nay ko? :D

bác có dạy cách lead off 100%, và các loại off phổ biến trên các site ad vietnam hiện nay ko? :D

Có cách lead 100% off thì chắc học phí khóa này phải 1000k$ :D.Mình hướng dẫn cách làm thôi,còn lead là do con off nhé.

Xưa h mình rất lịch sự, điều đó đa số anh em cũng biết, nhưng nói thật, có 1 sự mắc đ ị t nhẹ ở trong cái topic này.

Xưa h mình rất lịch sự, điều đó đa số anh em cũng biết, nhưng nói thật, có 1 sự mắc đ ị t nhẹ ở trong cái topic này.
Mình không hiểu bạn định nói mình hay nói các bạn khác đang troll nhau ở topic của mình.Mời bạn 1 lời giải thích

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back