Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

Thằng CPX này 72h nó mới cập nhật point à ? Sao hôm qua Traffic site mình hơn 1000 mà nó chỉ tính 12 nhỉ ???
CPX cập nhật trong ngày hiện tiền trong ngày luôn
bidvertiser cập nhật trong ngày luôn nhưng hiện tiền thì khoảng 3-4 ngày
bạn cần phân biệt số lượt truy cập ( người dùng) với số lần xem trang
muốn thống kê chính xác phải dùng google analytics. Còn lại các bộ đếm khác hầu như không chuẩn

Mà cái Bid này em chọn một kích thước banner rồi nhưng thỉnh thoảng nó nhảu lung tung kích thước banner, đã vậy không hiểu sao thỉnh thoảng lại không hiện quảng cáo nữa.

Mà cái Bid này em chọn một kích thước banner rồi nhưng thỉnh thoảng nó nhảu lung tung kích thước banner, đã vậy không hiểu sao thỉnh thoảng lại không hiện quảng cáo nữa.
Đúng là mấy hôm nay thỉnh thoảng ko hiện quảng cáo
Nhưng kích thước banner bị nhảy có thể do code của bạn đó
Xem site mình đi http://www.azmobi.net
Đâu có khi nào bị nhảy. Chỉ có hiện popup 1 lần, tương đương 1 click đó

Attachments

34 KB · Views: 85
    18.5 KB · Views: 92
bạn cho mình hỏi xíu:
nếu trang để quảng cáo là: conga.com/aaaaa.php
thì chỉ cần đăng kí trên Bid là tên mình conga.com là ok hả bạn

c

cái bidvertiser tình tiền theo lượt truy cập blog của mình hay là theo số lần bấm vào banner của nó vậy bạn?
Còn CPX24 có phải đến khi nó hiện cửa sổ pop up ra mới tình tiền phải không?

cái bidvertiser tình tiền theo lượt truy cập blog của mình hay là theo số lần bấm vào banner của nó vậy bạn?
Còn CPX24 có phải đến khi nó hiện cửa sổ pop up ra mới tình tiền phải không?
Cái Bid thì click vào nó mới tính tiền còn CPX24 thì bạn đặt vào cứ nguời truy cập vào là nó đếm rồi quy ra tiền. Nhưng bác đừng chơi thằng CPX. Thứ nhất là nó đếm ăn gian lắm. Thứ hai là nó có mã chuyển hướng ngầm mà gg cực kỳ phản cảm với cái kiểu này.

Cái Bid thì click vào nó mới tính tiền còn CPX24 thì bạn đặt vào cứ nguời truy cập vào là nó đếm rồi quy ra tiền. Nhưng bác đừng chơi thằng CPX. Thứ nhất là nó đếm ăn gian lắm. Thứ hai là nó có mã chuyển hướng ngầm mà gg cực kỳ phản cảm với cái kiểu này.
mình thấy CPX phải click vào website cua mình nó mới hiện cửa sổ popup, không cần click nó vẫn tính tiền hả bạn. Mình biết mỗi CPX với paid to promote thôi mà PTP thì treocả ngày ko lên tiền, bạn có site nào ngon không share cho mình với mình làm ref cho

có ai còn site nào k xuất hiện poupo sex k ?

mình thấy CPX phải click vào website cua mình nó mới hiện cửa sổ popup, không cần click nó vẫn tính tiền hả bạn. Mình biết mỗi CPX với paid to promote thôi mà PTP thì treocả ngày ko lên tiền, bạn có site nào ngon không share cho mình với mình làm ref cho

Chơi cái này Bidvertiser đi
Nhưng nếu treo máy thì ko đuoc đâu, phải là lượt truy cập thật

code của BIDVERTISER đăng ký cho website nào (domain) thì chỉ add vào website đó thôi
ví dụ tôi đăng ký 2 domain là convit.netconheo.net thì code của conheo không thể đặt vào web convit được. Code của web nào thì đặt vào web đó
:mad: làm gì làm seo lấy ví dụ tui vào:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week