Tutorial Đặt quảng cáo kiếm tiền trên web dựa trên tracffic

Muốn biết site nào load nhanh hơn phải đặt từng cái vào cùng 1 trang html trắng sẽ thấy rõ. Chứ đặt vào cái site load quảng cáo xong từ lâu rồi mà site mình load vẫn chưa xong thì làm sao biết được ai nhanh hơn
Mấy bác cho em hỏi, em đặt quảng cáo mà nó k hiện quảng cáo là cớ làm sao vậy? Lúc đầu đã hiện ra, ngày mai vào lại thì k thấy nữa @@

Muốn biết site nào load nhanh hơn phải đặt từng cái vào cùng 1 trang html trắng sẽ thấy rõ. Chứ đặt vào cái site load quảng cáo xong từ lâu rồi mà site mình load vẫn chưa xong thì làm sao biết được ai nhanh hơn
Mấy bác cho em hỏi, em đặt quảng cáo mà nó k hiện quảng cáo là cớ làm sao vậy? Lúc đầu đã hiện ra, ngày mai vào lại thì k thấy nữa @@

Nếu là bid thì do lỗi mạng của nó
Nếu là xtend thì site của bạn có thể đax bị nó từ chối, check mail xem thông báo nếu bị từ chối

Mình cũng k nhận được là sao nhỉ?
Nó vẫn để là Running, hay là do lượng truy cập ít quá nhỉ? Cho dù lượng truy cập k cao nhưng cũng k đến nỗi k đc tiền chứ.

Mình cũng k nhận được là sao nhỉ?
Nó vẫn để là Running, hay là do lượng truy cập ít quá nhỉ? Cho dù lượng truy cập k cao nhưng cũng k đến nỗi k đc tiền chứ.
Vài trăm lượt thì không có đâu. Tổng cộng Ít nhất phải vài ngàn lượt truy cập

Vài trăm lượt thì không có đâu. Tổng cộng Ít nhất phải vài ngàn lượt truy cập
Thế vài ngàn lượt nó mới tính à ? Mình khoảng 500 - 600 lượt mỗi ngày thôi. Lẽ ra như thế cũng phải cộng dồn chứ nhỉ

Ngày 30/7 chắc chắn sẽ nhận được tiền.

Theo hình thì đến hết tháng 5 bạn mới có 9.34$ nên chưa rút được. Mà hết tháng 5 thì nó sẽ trả vào cuối tháng 6
(30 ngày mới được thanh toán)
Hiện tại của bạn đã có 11.65$ do đó hết tháng 6 sẽ được rút vì >10$. Mà thu nhập cho tháng 6 sẽ được trả vào ngày 30/7 ( thường là ngày 28-29 là có tiền rùi)

Chờ đợi ngày này cũng đã đến, cuối cùng cũng nhận được proof

Nhận ngay hôm nay, hi hi bạn đoán sai rồi 1/7 nhé

chủ thớt cho mình hỏi bid , khi người khác lick vào baner ads mình thì 1 ngày 1ip đó được lick mấy lần, qua ngày khác lick tiếp vẩn được tính chứ, và giá lick của bid là nhiu 1/lick vậy thớt ?

chủ thớt cho mình hỏi bid , khi người khác lick vào baner ads mình thì 1 ngày 1ip đó được lick mấy lần, qua ngày khác lick tiếp vẩn được tính chứ, và giá lick của bid là nhiu 1/lick vậy thớt ?
Hỏi khó quá zậy đổi câu khác đc ko?
Giá 1 click được bao nhiêu chẳng thể nào trả lời chính xác được
Tuỳ thuộc vào banner và IP click chuột.
IP ở mỹ, châu âu click được giá cao hơn IP VN hoặc châu Á
Mỗi banner cũng có giá khác nhau
Ví dụ banner A đc 5$, nhưng banner B có thể là 10$ (Tuỳ thuộc vào banner của nhà quảng cáo)
IP từ VN click chuột không ăn thua. Của mình chủ yếu lượt truy cập
5000-7000 lượt truy cập mỗi ngày thì kiếm đủ tiền cafe sáng

123333-jpg.33028

Đã đăng ký theo Ref của thớt nè , mình có cái blog khoảng 200view/ngày , trung bình mình sẽ kiếm được bao nhiêu/ngày theo kinh nghiệm của thớt ^^ cứ chia sẽ thật cho mình nhé , 0.01 , hay 0.1 cũng được ^^ góp gió thành bão mà,hehe

cpx24 giờ dẹp hết rồi bạn ơi .site 10kvisit chạy 1 ngày chưa đủ gói mỳ tôm.chơi món khác hay hơn

Đã đăng ký theo Ref của thớt nè , mình có cái blog khoảng 200view/ngày , trung bình mình sẽ kiếm được bao nhiêu/ngày theo kinh nghiệm của thớt ^^ cứ chia sẽ thật cho mình nhé , 0.01 , hay 0.1 cũng được ^^ góp gió thành bão mà,hehe

câu hỏi của bạn quá khó, nhưng thử....
đặt một tuần bạn sẽ bít ngay thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week