Đau đầu vì Yahoo messenger !

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Mấy hôm nay mình cần thu mua ít amz mà các bác toàn liên lạc qua yh, mà yh trên điện thoại thì nó cùi k thể tả đc. E đang dùng android 5.0.2 cài yh vào chỉ nhận đc tin nhắn tới, gửi đi người ta k nhận đc :( làm e lỡ mấy giao dịch liền :( buồn thật.
Công việc của e di chuyển nhiều k dùng lap thường xuyên đc.
Có bác nào có bảng yh ngon lành k cho e xin với.
P/s: tại sao các bác thích dùng cái yh đồ cổ này thế nhỉ :( rất nhiều app ngon hơn sao k dùng để liên lạc?

Cũng từng bị như thớt, phải out ra đăng nhập lại thì bên kia mới nhận dc tn nhé;)

mịa tự nhiên update cái bản yahoo mới trên mobi làm gì thấy mà chán. để bản cũ dùng ok hơn @@

thiếu dân IT nhé . nhiều người ko lam MMO làm IT ai cũng dung yahoo

a góp ý nhé, tính a không thích vòng vo, người a thẳng lắm, có chi nói đó, nhìn cái mặt e.e cũng biết đó a nói rất kiệm lời,chủ yếu là tập trung vô vấn đề, nói ít mong e hiểu nhiều, vì thế nên nó đã hình thành nên tính cách của a là một người không thích nói chuyện vòng vo e à, chỉ cần a nói đến 1 vấn đề nào đó a muốn chọn thì a sẽ nói thẳng và không bao giờ có trường hợp a ngồi nhai đi nhai lại mấy câu trên đâu, a nói thật, người a thật thà lắm . em khỏi giao dịch nữa :) nhé

a góp ý nhé, tính a không thích vòng vo, người a thẳng lắm, có chi nói đó, nhìn cái mặt e.e cũng biết đó a nói rất kiệm lời,chủ yếu là tập trung vô vấn đề, nói ít mong e hiểu nhiều, vì thế nên nó đã hình thành nên tính cách của a là một người không thích nói chuyện vòng vo e à, chỉ cần a nói đến 1 vấn đề nào đó a muốn chọn thì a sẽ nói thẳng và không bao giờ có trường hợp a ngồi nhai đi nhai lại mấy câu trên đâu, a nói thật, người a thật thà lắm . em khỏi giao dịch nữa :) nhé
Bác làm e lỏng não luôn rồi

Vị huynh đài này khẩu ngôn vô cùng sắc bén... kiến thức uyên thâm.. lời nói nặng tựa ngàn cân, như ngàn đao vạn kiếm tung hoành bốn phương khiến các anhhùng hào kiệt chỉ nhìn qua di động thôi e rằng đã đủ khiếp sợ!!!
Xưa nay cứ nghĩ Cù Trọng Xoay vôđối nhưng có lẽ sẽ phải gác kiếm nhìn khi thấy dòng status của huynh ... Thiết nghĩ nội công thâmhậu như Kim Mao Sư Vương một thời tung hoành ngang dọc cùng sư tử hống cũng chưa chắc win nổi các hạ...
Xưa có khổng minh nay có huynh... thay mặt các hào kiệt võ lâm đang hành tẩu trên giang hồ xin like huynh 1 cái!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week