• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

đầu năm cam quýt đc mùa

vn7322815

Junior
Reactions
53
MR
0.045
Mình mở topic mua bán LR...CHẳng thấy ai pm thực sự để mua cả mà toàn cam với quýt nên mình quyết định post lên đây để ae MMO4vn còn biết mà tránh kẻo ăn cam đầu mùa xoadau.gif

Một nhóm gồm 1 hoặc 2 tên giả danh dương già và sau đây là hành vi lừa đảo của chúng nhằm móc túi những người cả tin
Đầu tiên là tên lừa đảo có nick yahoo : robertfleming68
hắn pm hỏi mua LR và ngỏ ý muốn nhờ dương già làm trung gian

sau đoạn chat thì tự nhiên 1 nick dương già tự dưng pm mình và sau đây là log chat

tiếp tục cập nhật 1 scamer có nick yahoo tabt_2210 và sau đây là log chat của ông ẻm đấy mọi người vào trang 2 xem nhé

kết luận : Anh em nên cẩn thận với tất cả các giao dịch phải tìm hiểu thật kỹ trước khi tiến hành send tiền..Vì đa số tất cả các thằng scamer toàn giả danh nick yahoo của các exchanger uy tín trong diễn đàn hòng bắt mình phải send trước rồi nó té không 1 lời từ biệt

Last edited by a moderator:
lập nick giả danh scam là chuyện bình thường xảy ra bất cứ ở đâu. Chỉ có cách đừng tin tưởng bất cứ ai:binhsua02:

cái hình gì mà chả thấy gì :m025:
chủ thớt pro quá :m146:
nhờ anh duong chỉnh HBO :m146:
thằng scammer ngu chết mẹ =))

Last edited by a moderator:
dcm thằng scam nhà ********* có truyền hình cáp ah ... mà nó ngu vl có ********* ai nhờ dò kênh HBO ... ngu như bò mà cũng đòi làm scamer =)) =)) =))

Cam quýt đầu năm rât đc mùa ae phải cẩn thận kẻo tiền mất tật mang mình sẽ update thêm 1 số nick yahoo giả danh scamer cho anh em :D

cac bác nnen hợp sức lại, tiêu diệt scammer, xử 1 thằng thật nặng để làm gương, chỉ cần biết thong tin của nó rồi từ từ xử nó có phải hay hơn ko, nó sẽ ngày đêm lo lắng, ko biết khi nào mình bi xử. Và khi bị ăn đòn thì mới biết lý do vì sao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom