Other Đầu tư 2tr và kiếm 2tr 1 ngày, tại sao không?

Status
Not open for further replies.
gần tết r thôi đi ra đây a-e chơi zui zẻ ai theo đi 2tr 1 ngày ngon VL 1 tháng 3k$ :(

nhớ lại ngày ấy.nhớ lại thời ấy nhớ lại hồi ấy ,nhớ lại ngày chơi str cũng là ngày mình bước chân vào còn đường mmo.và str đã đem mình đến với mmo.và cảm giác khi kiếm được tiền lần đầu trên mạng cảm giác thật ramos.thật hồi họp thật súc động và không thể quên:D:D .ôi tôi yêu str, i love str, stellar:):):)

bỏ 2 triệu vốn làm một ngày ăn 2 triệu ngon thế :D anh em họ hàng đâu :p

Topic chủ thread làm mình nhớ không lầm thì năm ngoái có vụ cày bitcoin bằng máy chuyên dụng delicated j đóa, haha.
The same :eek:

:D

Mình là 1 con gà trong giới MMO này nhưng kêu mình cầm 2 củ phiêu thế này để mình mua lạp xưởng + tôm khô , củ kiu .... đúng 2 chai trong tết này là mình mãn cmn nguyện .:p

Chủ thớt đã nói Trung gian hold tiền, ai chưa có bằng chứng thớt scam thì đừng có gây war ở đây ;)

nhảm vãi.
thế này nhé,
mình đưa trung gian giữ 3 triệu, cậu đưa 100k,
nếu qua 1 ngày cậu giúp mình kiếm được 2 tr thì mình đưa luôn 3 triệu cho cậu, không thì cậu đưa 100k cho mình :D
bày với chả đặt.

gà cần kiếm thóc đây :eek::D:D:D

thế này nhớ, bạn đưa m 1 tr để m làm tin trước, nhỡ đâu b lừa m thì sao. còn nếu 1 ngày đc 2tr thì m xin đóng 3tr cho c.:D

B1. Kiếm cái acc stellar nào có tài khoản to to tí
B2. Chỉnh sửa tất cả các thông số cho nó giống
B3. ...

Như này nhé:

Các bạn có thể check ở đây:
https://www.stellar.org/viewer/#live/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads