đầu tư an toàn 100% ?

lovelyboy

Senior
Reactions
352
MR
0.487
pro nào có site đầu tư wmz đc lãi hằng ngày , % lãi thấp cũng đc miễn là uy tín ! mình có vài trăm định đầu tư kiếm thêm ;)

Đổi WZM qua LR rồi đầu tư vào Uinvest.com .đảm bảo an toàn 100%.Nếu bạn có nhiều có thể mua gói cổ phiếu với lãi suất lên đến 19%/tháng .Trang này uy tín nhất MMO.

Upvote 0
Mình thấy JSS,Zeek,và Uinvest ( Đặc biệt là Ui ) là 3 trang uy tín nhất thế giới MMO bạn có thể tin tưởng đầu tư sinh lợi.Còn với WZM bạn có thể ex sang các loại khác để đầu tư.

Upvote 0
:)) tuyên bố hùng hổ lắm, thu nhập gấp 10 lần ng ta, sao h lại đi hỏi cái này :))

Upvote 0
Mình thấy JSS,Zeek,và Uinvest ( Đặc biệt là Ui ) là 3 trang uy tín nhất thế giới MMO bạn có thể tin tưởng đầu tư sinh lợi.Còn với WZM bạn có thể ex sang các loại khác để đầu tư.

là trang này à?
uinvest.com.ua

http://www.talkgold.com/forum/showthread.php?t=298991&page=1

thấy ko an toàn Ô__Ô, vì post từ tháng 7 năm ngoái mà có vẻ ít proof :)), mặc dầu có mod của talkgold tham gia :))

Upvote 0
Đưa tiền tớ giữ 1 tháng tớ trả 2% bảo đảm "an toàn" 100% :">

Upvote 0
co vai tram K ha, the thi bac choi Game head-tail lr. 1 buoc len trời lun,

Upvote 0
Sắp giao thừa rồi ,Chúc anh em diễn đàn một năm mới làm ăn phát đạt , đầu tư một thu lại mười Chúc anh em vạn sự như ý

Upvote 0
Đổi WZM qua LR rồi đầu tư vào Uinvest.com .đảm bảo an toàn 100%.Nếu bạn có nhiều có thể mua gói cổ phiếu với lãi suất lên đến 19%/tháng .Trang này uy tín nhất MMO.

Lính pháo binh mới về làng kìa.........@.@

Upvote 0
pro nào có site đầu tư wmz đc lãi hằng ngày , % lãi thấp cũng đc miễn là uy tín ! mình có vài trăm định đầu tư kiếm thêm ;)

Nếu bạn tin tưởng thì pm yahoo mình: anhkhoviaikia hoặc blog dưới chữ ký
1 site ptc dạng hyip, uy tín thì cỡ 99%, mình cũng đang đầu tư nhiều $ ap vào nó mà không lo sợ gì cả vì mình có tìm hiểu nhiều, thân!

Upvote 0
Thôi ex về vnđ rồi đem cho vay.sẽ lấy lãi hằng ngày thôi.

Upvote 0
đầu tư chứng khoán việt nam đó bạn, thị trường đang lên

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week