Đầu tư gold siêu lợi nhuận

Binary Option đầu tư cũng tốt, nó phổ biến ở nước ngoài lắm nhưng ở Việt Nam thì hơi khó, nhiều người chưa quen, cũng giống như forex lần đầu vào Việt nam vậy ah

Binary Option đầu tư cũng tốt, nó phổ biến ở nước ngoài lắm nhưng ở Việt Nam thì hơi khó, nhiều người chưa quen, cũng giống như forex lần đầu vào Việt nam vậy ah
Vâng, cái gì mới ra cũng phải trải qua một thời gian để làm quen mà.

Bab5 ơi nhận mình làm đệ tử dc k ??mìn cũnh tungừng choi bên hotforex mà thua hoài ..mún học cái này để mình đỡ đi làm mình là sinh viên ...mọng bạn giúp minh sau này thành công mình hậu tạ ban :-(...

Bab5 ơi nhận mình làm đệ tử dc k ??mìn cũnh tungừng choi bên hotforex mà thua hoài ..mún học cái này để mình đỡ đi làm mình là sinh viên ...mọng bạn giúp minh sau này thành công mình hậu tạ ban :-(...
Đề nghị bạn có thể chơi demo cho tích lũy kinh nghiệm, cách chơi nó rất đơn giản, bạn chơi vài lần thì biết ngày. mình gửi bạn những bí quyết giao dịch, xin bạn vui lòng bấm vào 【Bí quyết giao dịch】

Sao tạo r mà đang nhập không dc vay bạn ??
Chào bạn, xin hỏi khi bạn đăng nhập có chọn đúng tài khoản demo chưa? bởi khi ban đăng nhập là hệ thống mặc định là tài khoản real, bạn phải chọn tài khoản demo ở mục dưới nhập mật khẩu, xin bạn vùi lòng bấm vào: 【Tài khoản Demo】, để đăng nhập.

Rồi bạn ơi chọn muc5 demo r..bấm giống ngư nó không ăn vậy ..ko load
xin hỏi bạn có nhập sai tên email hoặc mật khẩu không?

Bấm không ăn lưôn mà...laấy gì biết sai hay đúng bạn
nếu bạn không nhớ thì có thể đăng ký lại một tài khoản nữa

Em thì thích đánh kiểu spot trên MT4 hơn, muốn vào lệnh, cắt lệnh, bất cứ lúc nào trong ngày cũng được :)
binary cũng hay nhưng tỷ lệ risk:reward ko tốt lắm, như bác nói 1:0.77, khoản đầu tư nào em nhắm tỷ lệ ít nhất 1:1 hoặc 1:2 em mới tham gia.

Ăn 100% hay 200% chắc chỉ có DMM Option, nhưng phải chấp nhận có spread (dưới 1 pips nếu ăn 100% và từ 2 - 8 pips cho 200%) và hình như chỉ có 10 cặp để giao dịch, với lại không phải lúc nào cũng giao dịch được (giống như chơi stock). Min đầu tư cho mỗi giao dịch là 10$.

Còn đóng giao dịch thì có nhưng có khung thời gian. Ví dụ nếu bạn chọn 10 phút thì bạn sẽ có 5 phút đầu để đóng giao dịch.

Ăn 100% hay 200% chắc chỉ có DMM Option, nhưng phải chấp nhận có spread (dưới 1 pips nếu ăn 100% và từ 2 - 8 pips cho 200%) và hình như chỉ có 10 cặp để giao dịch, với lại không phải lúc nào cũng giao dịch được (giống như chơi stock). Min đầu tư cho mỗi giao dịch là 10$.

Còn đóng giao dịch thì có nhưng có khung thời gian. Ví dụ nếu bạn chọn 10 phút thì bạn sẽ có 5 phút đầu để đóng giao dịch.
Mình vừa đi tìm hiểu mà thấy tỷ lệ lãi cũng là chỉ có khoảng 80% thôi, đâu có 100%-200%, còn cách nạp tiền và rút tiền cũng phiên phức lắm.

Mình vừa đi tìm hiểu mà thấy tỷ lệ lãi cũng là chỉ có khoảng 80% thôi, đâu có 100%-200%, còn cách nạp tiền và rút tiền cũng phiên phức lắm.

Mình không biết bạn tìm hiểu như thế nào nhưng vào cái website www.dmmoption.com thì cái số 200% hiện ngay trước mắt.;) Vả lại mình cũng từng chơi ở đây rồi nên mới biết muốn ăn 100% hoặc 200% thì phải chấp nhận spread.

Nạp thì không có gì nhưng đồng ý rút tiền thì có chút điều cần lưu ý, nói chung là sau cùng tất cả số tiền kiếm được bắt buộc phải rút qua bank.

Mình không biết bạn tìm hiểu như thế nào nhưng vào cái website www.dmmoption.com thì cái số 200% hiện ngay trước mắt.;) Vả lại mình cũng từng chơi ở đây rồi nên mới biết muốn ăn 100% hoặc 200% thì phải chấp nhận spread.

Nạp thì không có gì nhưng đồng ý rút tiền thì có chút điều cần lưu ý, nói chung là sau cùng tất cả số tiền kiếm được bắt buộc phải rút qua bank.
nếu có spread thì khó chơi lắm, mình đg chơi là ko có spread, và rút nạp tiền miễn phí, và bất cứ lúc nào.

hôm này vừa giao dịch chỉ số SHANG HAI, tăng lên , thắng lãi

cái anyf muốn học thì học phân tích từ đâu nhỉ , trước có trang nước ngoài cho chơi thử dnagj thế này mà ko biết nó là gì , cứ 5, 10 phút gì đó là hết 1 lượt :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week