Matrix Đầu tư hiệu quả ra sao với AdsProfitRewards !

Status
Not open for further replies.
Các bạn chuẩn bị tham gia mà muốn đạt được lợi nhuận tốt nhất từ APR thì phải chú ý những điều sau
1) Nên chọn ngày tham gia sáng và upgrade vào buổi tối. Canh làm sao mà tham gia vào trước 8 giờ sáng ngày thứ 2
2) Nên upgrade từ ban đầu để đạt được số VIP cao nhất
3) Nên upgrade trước khi đủ 60 ngày từ 1 - 2 ngày để đảm bảo không bị mất lãi và tăng point
4) Nên tham khảo các chiến thuật và xem xét toàn bộ để không phải lâm vào tình trạng chiến acc 1 thời gian rồi bỏ vì hết vip :m020:

bạn căn cứ vào đâu mà hiểu rõ vậy,nếu mình ko nhầm thì bạn cũng vừa tuyển ref đoán chắc cũng vừa có proof thui,cái bạn nói phải là thựct tế trải qua chứ ko thể lt mà hiểu đúng không bạn

bạn căn cứ vào đâu mà hiểu rõ vậy,nếu mình ko nhầm thì bạn cũng vừa tuyển ref đoán chắc cũng vừa có proof thui,cái bạn nói phải là thựct tế trải qua chứ ko thể lt mà hiểu đúng không bạn

Thưa bạn! Mình là người đầu tiên khởi động tuyển ref lại APR ở MMO4VN khi phát hiện ra mô hình của nó đã được chuyển đổi như gã khổng lồ ngày xưa! BẠn có thể kiếm trong box other

http://mmo4me.com/showthread.php?99573-Adsprofit-Mot-ke-thay-the-moi

Sau đó thì bác Makemoneycuoivo mở ra topic tiếp theo nhưng sau đó thì nhường cho bác Eagel ở box matrix, tiếp đến là Hoangtieubao tuyển ref ở box other, tiếp tục là chị Nmai. Khi 2 Ref chính của mình đã mở topic tuyển Ref thì mình ngừng lại để nhường họ phát triển :m021:

Dựa theo kinh nghiệm chiến 2 tài khoản: 1 upgrade lúc đầu và 1 và upgrade khi đủ 60 ngày mình đã đưa ra các cách tính và làm bảng tính excel đã chia sẽ cho bác eagel và chị nmai. Và với thời gian như thế thì mình đã đúc kết ra quy luật lãi, mức độ chia lãi, mức độ lãi trung bình, Cách tốt nhất để đạt được mức lãi cao,... :m131:

Còn về Proof thì mình chỉ có sau chị nmai (người đầu tiên có proof về APR) :binhsua146: cùng lúc với bác eagel và hoangtieubao

Mình trả lời như vậy hợp ý bạn chứ nhể :m131:

Chưa kể mình cũng đơn phương độc mã tìm ra 1 bug khá thứ vị nhưng chỉ share cho ref thân :m146:

Last edited by a moderator:
hàng về chưa tới 2h
You have received a payment to your account U3688903 (getrich234):

Date: 4/21/2013 12:26 PM
Batch:
From Account: U1012702 (Adsprofitreward.com)
Amount: $57.81
Memo: N/A

Thank you.

- - - Updated - - -

Lâu lâu khoe tí cho hãnh diện :binhsua146: Chủ thớt đừng trách nhé :m131:

Nói chung cũng chỉ áng chừng thôi, kỹ quá nó lại thành lý thuyết ko thực hiện dc

Tiền lại về! Em mới request cách đây 30p :m146:
Hum nay APR pay nhanh kinh :m146:

04/21/2013 10:37 1xxxxxxx U1012702 (Adsprofitrew...) + $25.00 $0.25

chủ thớt tính dùm cho mình cách chơi free 2 tháng đầu rồi up sliver để hưởng lãi ( số vip 140)
cách chơi 1 : chơi thêm 1 tháng 100% và 2 tháng còn lại thu hồi để 50% thì được bao nhiêu $ ?
cách chơi 2 : nếu để 50% ngay sau khi up sliver thì lãi được bao nhiêu ?

tính xong inbox cho mình cái cho dễ tìm nhé :D
tks nhiều

Kèm theo câu hỏi này mình cũng có vài câu hỏi muốn tham khảo các pro
1. mình đã up sliver rồi thì sau 30 kể từ ngày có cần phải renew giống như chơi free không?
2. mình đang dự định mua 50 bid nhưng mình đọc thông báo k
ể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref, vậy mình làm thế nào các bác
xin cám ơn các pro

1. mình đã up sliver rồi thì sau 30 kể từ ngày có cần phải renew giống như chơi free không?
ể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref, vậy mình làm thế nào các bác
xin cám ơn các pro

- Sau 30 ngày lại phải nâng cấp, nên tùy theo số vip bạn có, bạn sẽ chỉnh 50% ở số ngày cuối tháng thích hợp, sao cho vừa đủ 10$ để up tháng tới
- Bạn tạo 1 acc rác bên dưới chính bạn, sau đó vào mục số 3 mua vip -> vào mục số 6 để cho đi

- - - Updated - - -

Tiền lại về! Em mới request cách đây 30p :m146:
Hum nay APR pay nhanh kinh :m146:

04/21/2013 10:37 1xxxxxxx U1012702 (Adsprofitrew...) + $25.00 $0.25

a còn 1 lệnh nữa chưa thấy về................

- Sau 30 ngày lại phải nâng cấp, nên tùy theo số vip bạn có, bạn sẽ chỉnh 50% ở số ngày cuối tháng thích hợp, sao cho vừa đủ 10$ để up tháng tới

cám ơn anh , theo anh thì nên để chế độ 50% kể từ ngày nào trong tháng này (hay là nguyên tuần cuối cùng để 50%) để có 10$ up cho tháng sau, hiện tai số vip của em là 143

xin cám ơn các pro

Tiếp ý của anh eagel mình cũng giải đáp thêm cho bạn.
1) Nếu bạn đã upgrade từ đầu và không có VIP hoặc không có ý định mua VIP thì không cần phải renew silver mà phải renew free
2) Nếu bạn mua vip mà chỉ 50VIP thì bắt buộc phải renew silver.

cám ơn anh , theo anh thì nên để chế độ 50% kể từ ngày nào trong tháng này (hay là nguyên tuần cuối cùng để 50%) để có 10$ up cho tháng sau, hiện tai số vip của em là 143

em nên để 100% , khi nào còn chừng 7 ngày thì chỉnh lại 50% để lấy 10$ úp tháng tới, ít vip thì chịu khó nuôi 1 thời gian, site này có lẽ sẽ sống lâu nên cũng ko lo

em nên để 100% , khi nào còn chừng 7 ngày thì chỉnh lại 50% để lấy 10$ úp tháng tới, ít vip thì chịu khó nuôi 1 thời gian, site này có lẽ sẽ sống lâu nên cũng ko lo

Theo các gia các dự phán đoán thì site live dc khoảng 2 năm như anh chàng khủng lồ xưa :m131:

Theo các gia các dự phán đoán thì site live dc khoảng 2 năm như anh chàng khủng lồ xưa :m131:

2 năm thì ko dám nói, nhưng hiện tại với chế độ tái đầu tư như vậy thì ko thể vì lí do tài chính mà chết non dc.........

Thanks các chiến lược gia nhiệt huyết !

Theo yêu cầu của một số bạn, UspNam Mới bổ sung kết quả tính toán cho các Mem thích chơi free 60 ngày rồi up sliver và set compound 50% trong 3 tháng liên tiếp :

Last edited by a moderator:

Theo yêu cầu của một số bạn, UspNam Mới bổ sung kết quả tính toán cho các Mem thích chơi free 60 ngày rồi up sliver và set compound 50% trong 3 tháng liên tiếp :

View attachment 24531
Theo như bảng tính của anh thì sau khi free 60 ngày,Up sliver 10$, được 145vip đã trừ 100 vip bonus. Để tái đầu tư 50% 90 ngày liên tiếp (3 tháng) thì số vip còn lại sau 90 ngày là 284 vip và thu về 169$ sau 90 ngày... không biết em hiểu thế có đúng không ạ ?

Thôi thì lỡ làm cái bảng tính chi tiết cho anh em luôn: sau 2 tháng free có 145 vip, tái đầu tư 50% 3 tháng
https://docs.google.com/file/d/0B0mx5NQhNY-ITklwRGNnNm1QMzQ/edit?usp=sharing

theo bảng tính này thì sau 5 tháng ( 2 tháng chơi free + 3 tháng thu hoạch) sẽ thu được 139 $- 30$ up= 109 $
Ngoài ra còn 281-145= 136 vip. số vip này sẽ chết dần, nên coi như sẽ phải bỏ acc

Theo mình nên tái 100% trong tháng đầu sau free, 2 tháng còn lại để 50%, ( nhớ ko nhầm thu 169$ ) các tháng sau để 80% ăn mãi mãi

Theo như bảng tính của anh thì sau khi free 60 ngày,Up sliver 10$, được 145vip đã trừ 100 vip bonus. Để tái đầu tư 50% 90 ngày liên tiếp (3 tháng) thì số vip còn lại sau 90 ngày là 284 vip và thu về 169$ sau 90 ngày... không biết em hiểu thế có đúng không ạ ?
145 VIP của ngày 60 được chuyển từ Bonus Point. Số VIP này sau 90 ngày sẽ hết hạn và mất đi. Nên thực tế 150 ngày số VIP còn lại là 138.

Thôi thì lỡ làm cái bảng tính chi tiết cho anh em luôn: sau 2 tháng free có 145 vip, tái đầu tư 50% 3 tháng
https://docs.google.com/file/d/0B0mx5NQhNY-ITklwRGNnNm1QMzQ/edit?usp=sharing

theo bảng tính này thì sau 5 tháng ( 2 tháng chơi free + 3 tháng thu hoạch) sẽ thu được 139 $- 30$ up= 109 $
Ngoài ra còn 281-145= 136 vip. số vip này sẽ chết dần, nên coi như sẽ phải bỏ acc

Theo mình nên tái 100% trong tháng đầu sau free, 2 tháng còn lại để 50%, ( nhớ ko nhầm thu 169$ ) các tháng sau để 80% ăn mãi mãi
theo mình với 138vip thì không có bỏ acc... vì bình quân thì 1 vip sinh ra sẽ có 1 vip chết đi nên nó sẽ duy trì quanh quẩn ở 138 vip không biết có đúng không ?

Mình nghĩ thế này thì ko bằng bỏ 100$ up diamond, tháng 2 ko up và tháng 3 lên silver vì bonus point ko bị tính hạn, sau 60 ngày thì thế nào tổng số vip của kiểu up diamond sẽ nhiều hơn kiểu up của cậu, tính kể cả 10$ kia

nếu vốn chỉ có 100$ chứ không phải 10$ nhé :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week