Đầu tư nhanh lấy lãi khủng với Adsurepays

Update AdSurePays : đồi với những bạn mới, mình khuyên KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ vào site nữa nha.
Vì những site lãi cao thương thời gian sống rất ngắn

Đối với những bạn đã đầu tư thì tiếp tục dùng tiền re-purchase để tái đầu tư và Main Balance để rút tiền nhé smile emoticon

Update AdSurePays : đồi với những bạn mới, mình khuyên KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ vào site nữa nha.

Đối với những bạn đã đầu tư thì tiếp tục dùng tiền re-purchase để tái đầu tư và Main Balance để rút tiền nhé smile emoticon
mình đầu tư 100$ đã hoàn vốn đâu

mình đầu tư 100$ đã hoàn vốn đâu

@guildgold9 ! chắc nó hơi delay bác ạ.. :))

Update 21:00 ngày 7/3 : đồi với những bạn mới, mình khuyên KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ vào site nữa nha.

Đối với những bạn đã đầu tư thì tiếp tục dùng tiền re-purchase để tái đầu tư và Main Balance để rút tiền nhé :)
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Các bạn click vào banner trên hoặc liên kết dưới đây để đăng ký nhé: https://adsurepays.com/ref/guildgold9

Clip hướng dẫn

Bằng chứng thanh toán

chết thật bác nói làm em lo quá. Sáng mới bỏ vào 18$ PM :(

mính không hiểu chồ ! so tiền earn dc la 23$ mình rút về rồi ! nhưng trong phan re -purchase nó hiện $16 !

MÌnh vô phần mua pack ! chọn thêm 8 pack nữa rồi chọn là re purchase balance và pay now !

vậy 16$ đó ở đâu ra vậy

mính không hiểu chồ ! so tiền earn dc la 23$ mình rút về rồi ! nhưng trong phan re -purchase nó hiện $16 !

MÌnh vô phần mua pack ! chọn thêm 8 pack nữa rồi chọn là re purchase balance và pay now !

vậy 16$ đó ở đâu ra vậy
tái đầu tư ấy bạn

vậy 16$ đó ở đâu ra vậy

Số tiền đó bạn dùng mua ad pack tiếp ==> lại có thêm lợi nhuận :D

anh ơi em có mua 9 share mà theo như em biết thì 5 ngày hồi vốn. 9 share = 18$ mà sao 1 ngày em chỉ đc 2$ thì sao mà hồi vốn trong 5 ngày đc ạ @@
Vì giờ nó chia 40% vào re purchase
Em dùng tiền đó để tái đầu tư nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week