Đầu tư online hay là gửi tiết kiệm ngân hàng?

đầu tư online để được ăn cam là thế nào =)) gởi ngân hàng đi bạn, chờ khi nào có kinh nghiệm rồi hãy đầu tư, giờ bạn nên kiếm tiền online và đầu tư online, có mất cũng k tiếc lắm :D

= = tiền của mình đừng nghe quá nhiều phía ... loãng!

nếu muốn ổn định thì gửi bank
nếu muốn làm giàu thì chia số vốn ra mà đầu tư
trước khi đầu tư phải học hỏi thật nhiều..........các bậc tiền bối đi trước
kg có con đường nào bằng phẳng cả
phải biết mình biết ta trăm trận trăm thắng

nếu muốn chắc ăn hơn thì lập ra site monitor
làm cho nó nổi tiếng sau đó lấy tiền quảng cáo mấy thằng admin hyip

chỉ là chém gió đừng để ý

Mình hơn bạn ỏ chỗ là mình không có Vốn, mình lên kế hoạch tác chiến, rồi đi thuyết phục các Nhà đầu tư góp vốn để mình chơi, Và mình cam đoan với họ sau 6 tháng mang về gấp 2 lần số tiền họ đầu tư. Rủi ro mình chịu hết. Lời nhìu hơn mình lấy. Và mục tiêu của mình là sau 6 tháng phải tăng số vốn ban đầu lên 3-4 lần, để sau khi trả tiền lợi nhuận cho các Nhà đầu tư, thì mình vẫn còn dư ra số vốn để chơi tiếp.

Liều ăn nhìu bạn ah.

Tiền mất đi có thể kiếm lại được. Cơ hội trôi qua rồi không bao giờ trở lại đâu nhé.

Một phát lên Tiên, nếu thất bại thì ta xem như tiền học phí cho Khóa học Đầu tư Online vậy...

thật sự là sau 6 tháng mà nhân 3-4 lần thì khâm phục ban rồi
ban cho mình học hỏi với được ko bạn

Mình hơn bạn ỏ chỗ là mình không có Vốn, mình lên kế hoạch tác chiến, rồi đi thuyết phục các Nhà đầu tư góp vốn để mình chơi, Và mình cam đoan với họ sau 6 tháng mang về gấp 2 lần số tiền họ đầu tư. Rủi ro mình chịu hết. Lời nhìu hơn mình lấy. Và mục tiêu của mình là sau 6 tháng phải tăng số vốn ban đầu lên 3-4 lần, để sau khi trả tiền lợi nhuận cho các Nhà đầu tư, thì mình vẫn còn dư ra số vốn để chơi tiếp.

Liều ăn nhìu bạn ah.

Tiền mất đi có thể kiếm lại được. Cơ hội trôi qua rồi không bao giờ trở lại đâu nhé.

Một phát lên Tiên, nếu thất bại thì ta xem như tiền học phí cho Khóa học Đầu tư Online vậy...
Bạn đang chuẩn bị hay đã hoàn thành mục tiêu trên thế :) nghe rất đáng học hỏi đấy !

Cám ơn các bạn đã quan tâm!

Bạn đang chuẩn bị hay đã hoàn thành mục tiêu trên thế :) nghe rất đáng học hỏi đấy !

Hiện gio mình đang bắt tay vào thực hiện Đầu tư Online, Nếu sau 90 ngày mà không gấp 2-3 lần số vốn thfi chăc là mình ko hợp với cái nghề MMO này rùi...Đầu tư thì phải Siêu lợi nhuận, 1 vốn 3 - 4 lời thì mới chơi được.

Ai ở TPHCM, rảnh pm di Offline với Hội của mình để cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm Đầu tư nhé...

Yahoo: phamduy.info
www.chovaytinchap.info

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week