Đầu tư vào offers bây giờ có ổn không

Off đang nát như tương, thím vô chơi thì đem tương chấm cơm ăn lai rai đc đó :p

Card liền thì sao hả anh tính mua i3 sam sung ram4G đây mà mới bị máy giặt nó quay hết 4tr vL
Card liền thì tầm 1GB mới đủ em à, không thì không ăn thua. Em đừng nên mua dòng Samsung đểu lắm nếu mua thì nên chọn dell hoặc là asus đó ổn định hơn em à :)

Off đang nát như tương, thím vô chơi thì đem tương chấm cơm ăn lai rai đc đó :p
Thím nói chí phải, nói y chang ý tớ :p

Card liền thì tầm 1GB mới đủ em à, không thì không ăn thua. Em đừng nên mua dòng Samsung đểu lắm nếu mua thì nên chọn dell hoặc là asus đó ổn định hơn em à :)
Anh tư vấn em mua loại gì tên gì giá <7Tr CPU thôi nha màn hìh tíh riêg cho em tên loại CPU thế nào mua máy rồi mìh ôn lại chuyện xưa hé hé :D:p

Thím nói chí phải, nói y chang ý tớ :p
Ủa mjk thấy hình như cậu cũng chơi tapcash mà, tapcash vẫn chơi bt có gì đâu mà nát cậu ?
Anh tư vấn em mua loại gì tên gì giá <7Tr CPU thôi nha màn hìh tíh riêg cho em tên loại CPU thế nào mua máy rồi mìh ôn lại chuyện xưa hé hé :D:p
Em lên xem cấu hình tầm 7 triệu thì cỡ i3 đó em ram 4GB chạy cho nó mát :)
Chọn ASUS hoặc hãng DELL còn màn hình thì chọn SAMSUNG :)

Ủa mjk thấy hình như cậu cũng chơi tapcash mà, tapcash vẫn chơi bt có gì đâu mà nát cậu ?

Em lên xem cấu hình tầm 7 triệu thì cỡ i3 đó em ram 4GB chạy cho nó mát :)
Chọn ASUS hoặc hãng DELL còn màn hình thì chọn SAMSUNG :)
Sam sung thì sao a em thấy ram4G card liền AsUs off china :D hơi ngại

lu bu nhỉ nhà em lại thích sam sung k biết đâu mà chiều :D
Hi nếu em mua laptop mà hãng SAMSUNG thì đảm bảo em hối hận là chắc chắn 100% lúc trước anh có nhiều bạn bè dùng hàng SAMSUNG toàn bị liệt phím lỗi này lỗi nọ bảo hành liên tục, hết bảo hành nhà sản xuất nó lại hành anh mệt mún chít lun nên anh biết hãng đó k ngon đâu em :)

Hi nếu em mua laptop mà hãng SAMSUNG thì đảm bảo em hối hận là chắc chắn 100% lúc trước anh có nhiều bạn bè dùng hàng SAMSUNG toàn bị liệt phím lỗi này lỗi nọ bảo hành liên tục, hết bảo hành nhà sản xuất nó lại hành anh mệt mún chít lun nên anh biết hãng đó k ngon đâu em :)
Vậy mua em dell 7củ chắc ok nhỉ em mua CPU máy bàn thôi chăng may mất $ giốg vụ stellar thì cùg lắm đi cái bàn phím hay cái màn hìh sợ mua lap lúc mất $ cuốg quá tiễn em nó thì chết :D

Nói như bác thì e hiểu bác đang định đầu tư vào offer, chắc bác cũng tìm hiểu đôi chút rồi, mà chắc là kiến thức của bác cũng ko phải ít ỏi gì. Bác là người cẩn thận nhưng cũng rất tự cao. Nếu bác đã tham gia mmo rồi thì bác phải biết câu trả lời là gì rồi. Chúc bác may mắn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom