Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Lần đầu chơi cái này thấy vui đó chứ, nhưng có bao nhiêu đồng ex dùm cho mấy cậu kia hết rồi :)
Z thu về vẫn còn để đó chưa biết làm gì :D
quy ra thóc thôi :D

nhìn mấy pro show proof vui vãi...Proof mình nhỏ quá không dám show ra, sợ múa rìu qua mắt thợ :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

nhìn mấy pro show proof vui vãi...Proof mình nhỏ quá không dám show ra, sợ múa rìu qua mắt thợ :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
post proof là "quyền và nghĩa vụ của công dân" đề nghị đồng chí post proof đều dặn ko quan trọng nhiều hay ít :cool:

có thêm 1 số site mới ra anh em thích đầu tư dàn trải nhiều site hay đầu tư tập trung 1 vài site chính như thế này :D

Nếu site chính an toàn còn không thì dàn trải lợi hơn phải ko mod? Theo mod thì theo đến cùng.:D
site chính thì tỉ lệ an toàn khá cao vì mình theo dõi nó thường xuyên. Còn các site mới nhiều khi ko dám lập topic đầu tư vì sợ nó ko đủ các yếu tố an toàn như tỉ lệ đầu tư ko tăng đều , các điều kiện hoạt động ko hấp dẫn các nhà đầu tư,.... nên ko dám lập topic sợ anh em chơi lại lỗ rồi bắt đền thì chết :D

Vây thì có site mới mình cứ post lên topic cập nhật kia, còn site nào theo hệ thống site uy tín , an toàn tốt tốt thì mới lập topic kêu gọi đầu tư cho yên tâm :D

site chính thì tỉ lệ an toàn khá cao vì mình theo dõi nó thường xuyên. Còn các site mới nhiều khi ko dám lập topic đầu tư vì sợ nó ko đủ các yếu tố an toàn như tỉ lệ đầu tư ko tăng đều , các điều kiện hoạt động ko hấp dẫn các nhà đầu tư,.... nên ko dám lập topic sợ anh em chơi lại lỗ rồi bắt đền thì chết :D

Vây thì có site mới mình cứ post lên topic cập nhật kia, còn site nào theo hệ thống site uy tín , an toàn tốt tốt thì mới lập topic kêu gọi đầu tư cho yên tâm :D
Đã quyết định dep là theo mod đến cùng, dù thế nào cũng chịu hết:D

vừa chat với adm good-wheels hóa ra friends21 và good-wheels là cùng 1 adm :D

good-wheel:
Organisation: Coordination Center for TLD RU
Street: 8, Zoologicheskaya str.
State: Moscow 123242
Country: Russian Federation

friends21
Organisation: Coordination Center for TLD RU
Street: 8, Zoologicheskaya str.
State: Moscow 123242
Country: Russian Federation
Telephone: +7 499 254 88 94
Phone Type: geographic : Moscow

Đây là proof

Đã tính chính xác. Với những bạn chơi >500 rub sẽ hồi vốn khoảng 17 ngày (hoặc nhanh hơn vì bảng chỉ thống kê theo hướng 1 ngày rút 1 lần nên với ai chăm chỉ rút liên tục thì sẽ còn đẻ lãi nhanh hơn nữa :D )

Bảng tính với giá trị 500 rub = 75500 (tặng 55%) + 2 cây lớn nhất :)

View attachment 24383

Chắc các bạn cũng ko lạ gì về các site Nga dạng nông nghiệp như trồng trọt chăn nuôi của Nga. Mình xin giới thiệu 1 site.

http://friends21.ru/?i=5
Lãi suất 4,8 ->5,66% / ngày . Tái đầu tư 70%
Đầu tư không giới hạn - thanh toán auto

Min thanh toán là 0,5 Rub (50 bạc)- thanh toán auto hoàn toàn

Cách hoạt động.
Đầu tư (ego, payeer, pm, okpay..)

lần nạp tiền đầu tiên sẽ đc tặng thêm 55% . Nếu bạn nạp 100 rub thì sẽ nhận đc 10000 bạc + 5500 bạc thưởng.
Và nạp >500 rub sẽ đc tặng 2 nhà máy da cam (lớn nhất)

B1: Click vào hình để nạp tiền
View attachment 24211
B2: Chọn số tiền phù hợp muốn nạp. Và là nạp = rub . 1 rub = 100 bạc
View attachment 24212
B3: chọn cổng thanh toán phù hợp
View attachment 24213

Mua cây giống
Sau khi nạp tiền, bạn muốn mua cây giống ở Nông trại (dòng 3) thì trước hết phải thu hoạch hết số trái cây trong KHO (dòng 4) rồi mới mua đc cây giống nhé :)

Thu hoạch:
Site tự động cập nhật 1s 1 lần (có thể rút liên tục mỗi lần cách 10 phút)
Các bạn vào kho để thu hoạch sau đó mang ra cửa hàng thương mai để bán lấy tiền.
VD Với loại cây giá rẻ nhất (mua cây giá càng cao lãi càng lớn)
Cây rẻ nhất giá 100 bạc. 1 giờ cho 20 quả. 1 ngày đc 480 quả = 4,8 bạc (4,8% / ngày)
Sau khi thu hoạch 70% sẽ vào tái đầu tư để tiếp tục mua cây giống và 30% sẽ để rút về giúp chương trình hoạt động lâu dài.
Càng lâu thì lãi suất càng tăng nhanh.
Các cây giống có giá trị vĩnh viễn cho đến khi site scam :D

Rút tiền
(Payerr- đây là cổng thanh toán trung gian, các bạn có thể từ đó có thể quy đổi về rút về pm, pp, wm,...)
Nếu chưa có thì đk nha các bạn :D . Chốc mình sẽ lập topic hướng dẫn sử dụng cổng này :D
http://payeer.com/?partner=64681

B1. Click vào hình
View attachment 24214
B2: Điền tài khoản và số tiền muốn rút - Thanh toán tự động

Proof
View attachment 24215

Mình cũng tổng hợp update các site dạng này hàng ngày bên topic này cho anh em kiếm thêm :D
http://mmo4me.com/threads/tong-hop-kiem-tien-free-voi-game-nga.127220/page-4

Sinh tồn bằng captcha :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22