Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Bác ấy nhiều xiền mà lại, mình đầu tư có 80 rup không biết khoảng nhiêu ngày thì lấy lại vốn. Giờ định dep tiếp nhưng ko bít có nên không nữa, theo ý mod thì sao?:D
đầu tư dưới 500 rup thì chắc khoảng 25->30 ngày :D mình nghĩ chương trình đang phát triển tốt nên ko vấn đề gì :D

h mới bít có hình thức này hay nhỉ? nó giống chơi game trồng cây - trồng hoa gì đó của Zing ko anh? Hiện đang có vài rub lẻ tính chơi thử mà ko hỉu lắm, cái này mình reg xong rồi mua cây giống trồng --> thu hoạch ---> đem bán ---> lấy tiền rồi trích 70% số tiền bán cây mua típ cây giống và mình chỉ đc rút 30% phải ko ạhh? VD như đc 10$ thì mình để lại 7$ còn 3$ đc rút về hả?
------------------
Cậu ơi giá trị rup => vnđ là ntn nhỉ ? 100 rup = ? vnđ :oops:
1rup = 500 vnd :D

h mới bít có hình thức này hay nhỉ? nó giống chơi game trồng cây - trồng hoa gì đó của Zing ko anh? Hiện đang có vài rub lẻ tính chơi thử mà ko hỉu lắm, cái này mình reg xong rồi mua cây giống trồng --> thu hoạch ---> đem bán ---> lấy tiền rồi trích 70% số tiền bán cây mua típ cây giống và mình chỉ đc rút 30% phải ko ạhh? VD như đc 10$ thì mình để lại 7$ còn 3$ đc rút về hả?
------------------

1rup = 500 vnd :D
đúng rồi bạn :D

Đưa lên đây mod đổi cho, mod đang có sẵn.:D
Z mình cũng nhiều nhưng rúp thì ko có nhiều :(
bạn NgoCaTin cần bao nhiêu cứ post lên đây sẽ có người đổi thôi :D

cho em hỏi thêm 1 cái, site này mình có thể rút lãi mỗi ngày, nếu mình thu hoạch xong nhưng vẫn để lãi trong đó đến cúi tháng mới rút đc ko ạhh? Miễn là mình để lại đủ 70% tái đầu tư là đc phải ko ạhh? Với lại 1 lần mua giống thì mua đc bao nhiu vậy ạhh? Em mới nạp 60R :D ( tiền lẻ còn dư do chơi PTC ) đc tặng 2 giống rẻ nhất vậy mua típ đc ko anh, vừa cạp vừa chơi cho đỡ bùn cũng đc ^^!

cho em hỏi thêm 1 cái, site này mình có thể rút lãi mỗi ngày, nếu mình thu hoạch xong nhưng vẫn để lãi trong đó đến cúi tháng mới rút đc ko ạhh? Miễn là mình để lại đủ 70% tái đầu tư là đc phải ko ạhh? Với lại 1 lần mua giống thì mua đc bao nhiu vậy ạhh? Em mới nạp 60R :D ( tiền lẻ còn dư do chơi PTC ) đc tặng 2 giống rẻ nhất vậy mua típ đc ko anh, vừa cạp vừa chơi cho đỡ bùn cũng đc ^^!
bạn thích rút lúc nào cũng đc :) Cây giống cũng vậy, trước khi mua bạn vào Kho thu hoạch xong rồi mua tiếp cây giống

Nói trong này ko sao, chứ sàng sàng qua box hyip & invest nói vậy là chết chắc à :eek:
qua kia mà nói thế là làm mục tiêu cho các anh chị chém mỏi tay luôn !
anh chị ko chém mà mua vé tống sang Nga luôn :))

thầy tư vi nói em sống dai lắm. mà có áp giáp rồi, ko sợ chém đâu. sang Nga càng tốt, em biết tiếng Nga:D

http://wowfrukts.ru/
rút đc rồi các bác nhá

proof ngày mới đê :D

site phát triển tốt
Thống kê
Số người tham gia: 790 người.
Mới trong 24 giờ: 44 người.
Thanh toán tất cả: 11.369,46 RUR.
Cung cấp cho dự án: 41.655,32 RUR.
Dự án đã đi: 17 - ngày ngày

cho em hỏi tý, 1 hạt giống thì trồng xong bao lâu thì mất vậy ạh? em mua 4 hạt giống 100 và 2 hạt 2000. àhh sẵn hỏi 1 câu ngoài lề 1 tý, anh có bít site HIYP nào của Nga uy tín mà đầu tư thấp ko ạhh ( khoảng 2-5$ )

cho em hỏi tý, 1 hạt giống thì trồng xong bao lâu thì mất vậy ạh? em mua 4 hạt giống 100 và 2 hạt 2000.
nó tăng theo giây, nhưng mỗi lần thu hoạch thì phải cách nhau ít nhất 10 phút :)

Và hạt giống có giá trị vĩnh viễn cho đến khi nào site scam :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week