Matrix Đầu tư với site Nga. lãi 4,8 -5,6%/ ngày. Vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
Thôi tạch rồi, mình lỗ mất 146rub, quy ra tiền việt có 114k thì phải, cũng ko nhiều lắm @@!

đầu tư 26$ mới rút dc 5$ :(

Doi xem adm no thay doi nhu the nao. Minh cung du doan luong dep ko tang nhieu trong khi luong rut tang nhanh thi adm se co bien phap khac de duy tri site.
Tam thoi doi xem sao.

cac site moc len nhieu nen chat luong cung that gia kho' luong . Co le minh phai xem xet lai ve dang site nay.

uk..nó scam rồi k rút $ về dc nữa :confused:

scam thì chắc chưa nhưng em nó sẽ nghĩ ra cách để giới hạn rút , để xem nó làm gì :)

http://friends21.ru
thằng này còn rút đc ko mng ?
mới rút đc của nó 4rup! đầu tư 20rup mà rút đc có 4 :(

Sau 1 thời gian nghiên cứu và chiến dạng site này mình nhận thấy là các dạng site này khá giống PTC .

Site promo-tractorist.ru, friends21.ru, good-wheels.ru, ... thuộc dạng giống như BUXHOST :
Đặc điểm : Giao diện giống nhau tương đối, có nhiều adm và adm hoạt động nhiều site theo hệ thống, lãi suất cao (5 ->8%/ ngày), thưởng cao , các cổng thanh toán chỉ có Ego , PM , Payeer ..và SCAM NHANH - vẫn nguy hiểm kể cả cho những người chơi sớm nhất, thời gian sống của các site thường ko lâu chỉ khoảng trên dưới 1 tháng

Site viafruto.ru , teamania.net.....thuộc dạng giống như Gen4, Nten:
Đặc điểm : Giao diện đặc biệt khác các dạng site khác, adm có đặc điểm riêng hoạt động 1 vài site theo hệ thống, lãi suất vừa phải (3 -> 5% /ngày) , các cổng thanh toán chỉ có Ego , PM , Payeer ... và SCAM KO NHANH LẮM - an toàn hơn cho những người chơi sớm (nhưng vẫn có rủi ro) thời gian sống của các site cũng chỉ khoảng từ 1 -> 2 tháng

Site fermandia.ru, fermasosedi.ru .... thuộc dạng giống như CUSTOM:
Đặc điểm : Giao diện đặc biệt và chuyên nghiệp hơn hẳn, adm có đặc điểm riêng và chỉ hoạt động 1 vài site theo hệ thống, lãi suất thấp so với mặt bằng chung (1->2% /ngày) thưởng ít hoặc ko thưởng, các cổng thanh toán ngoài PM,Ego,Payeer, WMZ thì còn cho phép thanh toán qua thẻ visa, master card, điện thoại, atm và SCAM RẤT LÂU - có site sống 1,2 năm vẫn hoạt động và những nhà đầu tư tăng dần liên tục ko có hiện tượng bị chững hoàn toàn như 2 site trên.

Bản thân site friends21 phát triển tốt thời gian đầu nhưng do thời gian sau mình sợ nếu để anh em tiếp tục đầu tư những người sau sẽ ko có lãi và thậm chí là lỗ nên đã dừng khuyến khích đầu tư khiến site bị giảm lượng đầu tư, dân đầu tư nước khác thấy site ko tăng trưởng nữa nên cũng ko dám đầu tư . Và rồi ngày mà mình đoán site sẽ tìm cách hạn chế lượng rút giúp site duy trì (site chưa scam nhưng sẽ làm khó anh em hơn) đã đến.

Giờ nếu mang site về mình sẽ kiểm tra thật kĩ dạng site và adm. Coi như vấp ngã lần này làm kinh nghiệm. Các dạng site mình so sánh là buxhost ở trên sẽ chỉ để anh em chơi free . Và nếu mang về cho anh em đầu tư thì ít nhất cũng phải là Nten, Gen4 hoặc phải là Custom như mình nói ở trên. Tuy lãi suất thấp hơn nhưng đảm bảo tính an toàn :)

Last edited:
em no da mo cong thanh toan, moi nguoi vao rut nao :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week