Davidken scam

đọc đến đây thì thấy, các pro lẽ ra nên ra 1 topic cho mem biết mà lần. kể ra có biết bao người cả pro lẫn master khác đều dính mà chả ai lên tiếng. với các bác chừng đó có thể ít nhưng đối với bọn em thì nhiều lắm...:m020::m020:
đã là exchanger thì làm gì có chuyện chờ với chả đợi
càng đọc càng thấy sầu cho những người tin vào cái chức phận master mà bác lợi dụng nó để scam:m020:
Vì lợi danh trước mắt mà để mất đi chính bản thân, mất lòng tin vào chính mình thì xem như cuộc đời chân chính của bác đã kết thúc...
:m020::m020:

Vào ngày 20:07:11, 28 thg 2, 2012 : có ex với Ken => 180AP lấy 150LR ,sau khi mình chuyển tiền song thì Ken nói kẹt xe về nhà sent sau,thế là từ đó mất tăm,pm thì kêu đang xoay hoặc đang khó khăn hoặc không trả lời ! Tiếp đến có nghe tin thấy bảo bị bệnh gì nặng lắm nên mình cho 50$LR chỉ lấy 100$ nhưng vẫn kêu chưa có,Rồi tự nhiên PM vay 15LR và kêu đọc tài khoản VCB để mai chuyển cho nhưng lại 1 lần nữa mất tăm,rồi mấy ngày sau pm hỏi vay thêm 15LR và hứa sẽ cố làm ra tiền để trả,thấm thoát đã gần 3 tháng trời,giờ pm trong vô vọng ! toàn ẩn ních :m020: Đây không phải là vay mượn mà là trao đổi,mình ex AP cho ref và phải mang gánh nợ 150LR,lúc đó 150LR với mình là rất lớn ! Nếu Ken lấy số LR đó để chữa bệnh(nếu đúng là bị bệnh)thì mình sẽ cho tất, nhưng đằng này mang nó vào *** ! :binhsua27:
Đừng để cờ bạc diết chết tính nết con người !:binhsua123:

Ôi trời ơi :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

mình cũng cho rinny mượn *** mà có thấy j đâu :m003:

Last edited by a moderator:
Chia buồn chủ thớt, đọc cố cho hết cái topic mà gần sáng mất. Thôi đi ngủ, up lên cho mọi người thấy !

mong mấy ông ngoại bét tỉnh mộng lại dùm cái, 4room nên loại bõ nhưng box liên quan đến đỏ đen như thế sẽ tốt hơn rất nhiều...

Vào ngày 20:07:11, 28 thg 2, 2012 : có ex với Ken => 180AP lấy 150LR ,sau khi mình chuyển tiền song thì Ken nói kẹt xe về nhà sent sau,thế là từ đó mất tăm,pm thì kêu đang xoay hoặc đang khó khăn hoặc không trả lời ! Tiếp đến có nghe tin thấy bảo bị bệnh gì nặng lắm nên mình cho 50$LR chỉ lấy 100$ nhưng vẫn kêu chưa có,Rồi tự nhiên PM vay 15LR và kêu đọc tài khoản VCB để mai chuyển cho nhưng lại 1 lần nữa mất tăm,rồi mấy ngày sau pm hỏi vay thêm 15LR và hứa sẽ cố làm ra tiền để trả,thấm thoát đã gần 3 tháng trời,giờ pm trong vô vọng ! toàn ẩn ních :m020: Đây không phải là vay mượn mà là trao đổi,mình ex AP cho ref và phải mang gánh nợ 150LR,lúc đó 150LR với mình là rất lớn ! Nếu Ken lấy số LR đó để chữa bệnh(nếu đúng là bị bệnh)thì mình sẽ cho tất, nhưng đằng này mang nó vào *** ! :binhsua27:

Thì nó chữa bệnh cờ bạc còn gì .Tiền của mi giống liều thuốc heỏin vậy :binhsua39:

em cũng *** nè ;)) nhưng nói chung là có mấy chơi mấy
chơi trong khả năng mình có thể thanh toán
chứ ko chơi kiểu ko biết ngày mai thế nào và lúc nào cũng trừa lại cho mình 1 con đường lùi :D

:binhsua36: thà bị hyip scam kòn hơn bị ăn cam mấy thằng chuyên spam lên chức như thằng này :binhsua37: trừ em ra nhé :binhsua47: con người lưong thiện - em mà bán cam thì em cho hẳn cái info mà đến giải quyết nhé :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week