• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Dạy chơi game Liên minh Huyền Thoại - 10k/game - card đt

Status
Not open for further replies.

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
Tình hình là em muốn làm max công suất nhưng job ra không đều nên trong thời gian đó em tranh thủ chơi game . em nãy ra 1 sáng kiến là dạy chơi game liên minh cho các bạn , hỗ trợ tất cả câu hỏi về game .

Mình chơi từ mùa 2 , đã từng 1 thời cày thuê nhưng thôi ( vì nạn cày thuê gây ức chế game thủ nên mình đã giải nghệ ) có fanpage facebook ^^

Mùa trước rank kc 1 , hiện tại là kc 5

Proof 5 trận gần đây nhất :

1 game đánh chung vs mình sẽ được hỗ trợ tất cả câu hỏi về game ( trong tầm hiểu biết của mình , mình đánh 3 năm rồi )
Giá 10k game
Các bạn có thể ủng hộ bằng card điện thoại hoặc đăng ký nhiều trận đánh vs mình để học . Trung gian hold tiền trước cũng dc.
Mình nghĩ ở đây toàn dân mmo ít ai chơi game nhưng cày thuê game cũng là mmo nên mình đăng lên đây ^^

dịch vụ này hot :D . up ủng hộ thớt nào . nhưng làm dịch vụ cày thuê đi cho dễ hơn cái này

hehe cày thuê cũng không bằng job em đang làm , cái này làm thêm thôi ^^

mình chả chơi game PC toàn chơi game di động thui

Bạn chuyên sp thì có hỗ trợ đc mid ko, đang muốn bỏ rừng đi lane

giúp mình lỗi này đc ko
mình chơi lol chế độ " đầy đủ " nhưng khi out ra là toàn phải " kết nối lại " , với lại đang chơi hay hiện ra cái bảng này--- the instruction at " 0x003b1289" referenced memory at "0x00000000 " the memory could not be "written" ( link http://imgur.com/z0Rrvvo )---

hôm qua nay thấy tasks nhiều lắm mà, tiết là về quê 3g chậm k làm đc, sao lại đi dạy chơi game, chuyển sang dạy chơi G** đi ủng hộ cho slot :D

đúng mà mmo, cái gì cũng kiếm đc ra tiền :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week