Dạy chơi poker miễn phí và có phí

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình biết đến poker thông qua bạn pokervn2012, lúc đầu mình cũng nghĩ trò này là đen đỏ nên chơi thua ngay 100$ lúc mới bắt đầu, tuy nhiên mình thấy rằng thua hay thắng thì may mắn cũng chỉ quyết định 1 phần, vì trò này là do người chơi quyết định hầu hết, có theo hay không là do mình. Nếu bài xấu, không hit bài thì theo là thua phải rồi. Sau đó mình xem thêm video của pokervn2012 và học cách đánh tại số forum poker, rồi mình chọn một thể loại mà mình thấy ok nhất để theo đuổi, sau 2 tháng mình bắt đầu có lãi, và đến hôm nay, sau 2 năm mình kiếm cũng khá về poker (hơn 10k$). Vì vậy nếu bạn nào thật sự theo đuổi trò này, bạn sẽ thấy nhiều điều thú vị trong đó
bác chơi thể loại nào vậy? E đang trong giai đoạn thua hơn 200$ rồi nhưng vẫn chưa muốn bỏ cuộc :(:(

ToRung

Senior
Reactions
129
MR
0.002
Chat with me via Skype
bác chơi thể loại nào vậy? E đang trong giai đoạn thua hơn 200$ rồi nhưng vẫn chưa muốn bỏ cuộc :(:(
vậy thì bác nên xem lại cách chơi + quản lý bankroll đi là vừa :p nếu mới chơi thì chơi fifty50 là dễ nhất, khó mà phá bankroll với fifty50

fiolinh

Junior
Reactions
223
MR
0.000
mình biết đến poker thông qua bạn pokervn2012, lúc đầu mình cũng nghĩ trò này là đen đỏ nên chơi thua ngay 100$ lúc mới bắt đầu, tuy nhiên mình thấy rằng thua hay thắng thì may mắn cũng chỉ quyết định 1 phần, vì trò này là do người chơi quyết định hầu hết, có theo hay không là do mình. Nếu bài xấu, không hit bài thì theo là thua phải rồi. Sau đó mình xem thêm video của pokervn2012 và học cách đánh tại số forum poker, rồi mình chọn một thể loại mà mình thấy ok nhất để theo đuổi, sau 2 tháng mình bắt đầu có lãi, và đến hôm nay, sau 2 năm mình kiếm cũng khá về poker (hơn 10k$). Vì vậy nếu bạn nào thật sự theo đuổi trò này, bạn sẽ thấy nhiều điều thú vị trong đó

giao lưu bạn ơi. mình cũng là đệ của anh sting. yahoo teenhoc nhé. hoặc có gi pm số điện thoại mình.

joenyn

Newbie
Reactions
25
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Để hôm nào rỗi rỗi pm bạn stings học hỏi thêm ít kinh nghiệm.

Vẫn fifty hở stings :)

Có bạn nào hứng thú cash 6 max, hay hyper 6 max pm mình :) Không dám nhận pờ zồ, profit tháng vài k chắc đủ dạy :)

share mình ít exp cash 6 max vs . bữa giờ toàn bị bem . :D :D . Nhờ pro chỉ dẫn giúp mình một phần vs . Cám ơn trước :D :D

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hiện tại PokerStar đã không còn chấp nhận người chơi mới ở VN nữa rồi, nhưng mình cứ để topic ở đây mọi người giao lưu làm quen cho vui nhé

matador

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Hiện tại PokerStar đã không còn chấp nhận người chơi mới ở VN nữa rồi, nhưng mình cứ để topic ở đây mọi người giao lưu làm quen cho vui nhé

Cấm rồi à? Chết thật, mình bị hố rồi. Cách đây mấy tuần thằng bạn mình xin mình cái nick PS mà mình đã close. Thế là lại mail cho bọn PS nó unlock. Giờ lại thành cái ổ trung gian chuyển tiền cho nó mới chết chứ.

Nick ps của em đã củ . Vẫn đang xài mấy tháng qua . mak bữa giờ banh bank roll nên chữa dep thêm . Cho em hỏi là nếu bây giờ em dep tiền từ skrill vào thì vẫn sử dụng chơi được chứ ạ .

ClareCry

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hi các bác , mình new mem , hôm nay uống cafe mất ngủ nên lang thang tình cờ vào được box này nên lập nick 8 chơi :D

Theo kinh nghiệm chơi poker được gần 2 năm , đã có thời gian tìm tòi , nghiên cứu cách chơi & sử dụng chương trình hỗ trợ ( HUD tracking ) thì mình cho rằng nếu bạn muốn chơi poker thì tốt nhất chỉ nên coi nó như 1 trò giải trí (dĩ nhiên biết 1 ít lý thuyết để chơi vẫn tốt hơn là chơi bậy bạ ) . Còn nếu muốn chơi để có thu nhập thì cũng được thôi , nhưng sẽ gặp những vấn đề sau đây :

- Chơi poker không có thu nhập ổn định .
- Chơi poker rất tốn thời gian & rất khó để sắp xếp để có thể có công việc khác .
- Chơi poker rất mệt (căng thẳng về mặt tâm lý do phải tập trung & nhìn liên tục vào màn hình và các thông số )
- Nếu bạn may mắn ? Tốt thôi . Nhưng nếu không may thì sao ? Hãy search google bad beat + downswing để chuẩn bị tinh thần trước

http://fromzerotopoker.blogspot.co.uk/ là blog của Katerina , gf của Andre , thành viên Pokerstar Team để mọi người tham khảo .

Chính vì các lí do trên nên bây giờ mình vẫn chơi poker nhưng chủ yếu để giải trí và có thêm $ qua promotion . Còn lại thì mình chuyển qua betting , vì dễ thở hơn do kĩ năng kiểm soát bankroll từ poker quá tốt , không mất nhiều thời gian mà lại có yếu tố giải trí :D

manhnv1510

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Cái gì cũng có giá của nó cả, để tích lũy được kinh nghiệm chủ pic cũng mất nhiều thời gian và công sức mà . Trước mình xem video của bác pokervn2012 trên youtube thấy rất hay nhưng do đánh giải free nhiều nên bh bài đẹp đẹp tí là all. Mất hết kĩ năng :))

DaiKaViet

Senior
Reactions
255
MR
0.072
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Poker không cần nhất thiết phải may mắn về những lá bài trên bàn chơi . Nhưng nếu tay các bạn đủ cứng và giữ mình luôn tỉnh táo thì sẽ đc đó nhưng thường thường khi nhìn thấy tiền đầu óc con người ta trở nên mu muội :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week