Đây có phải hành vi quấy rối trên sb. Mong được xử lí việc này

Status
Not open for further replies.

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
Bạn Lechien đã pm yh xin lỗi mình. Bạn ấy nói đùa vui thế thôi, ko nghĩ thành dai vs làm mình nghĩ thế. dù sao cũng cảm ơn bạn. mà bài này mình up rồi, ko làm gì nó được. thôi thì cứ up lên. mong mấy bạn ăn theo, hay nói từ đó, cũng dừng dùm mình.
Cái này mà lập topic thì cũng vớ vẩn, nhưng mình chịu hết nổi rồi, nên muốn nói rõ ràng chuyện này, minh BQT xử lí hộ.
mình ko nhớ từ bao giờ, cũng phải 1 tháng rồi, ngày nào cũng vậy, mỗi lần mình onl sb đều thấy câu này, đều đều như auto, có ngài mình phải đếm dc đến 20 lần :m190:

mình ko biết có thù gì với bạn lechien. mình thấy làm thế này cg trẻ con quá, nhưng mình cảm thấy như bị quấy rối vậy. bây giờ, 1 số người trên sb còn bắt chước gọi mình như thế. dù từ đó có ý nghĩa như thế nào thì mình ko biết, nhưng mình đang cảm thấy bị quấy rồi + xúc phạm 1 cách ghê gớm. tối nay. trong khoảng thời gian có mấy phút, mà cái từ đấy xuất hiện 3 lần liền. mình đã nhiều lần góp ý trên sb, mong bạn ấy tha cho mình, tìm ai thì tìm nhưng lại cứ bị làm tới. với bạn ấy, chắc đây có lẽ chỉ là đùa vui, nhưng với mình, đây là khủng hoảng. giờ cứ nhìn thấy cái id lechien trên sb là mình ko chịu nổi nữa. bỏ sb thì mình ko làm dc, mình cg chẳng có quyền ban nick hay làm gì bạn ấy. mình đã nhờ mod ban tạm nick bạn ấy trên sb 1 lần, im dc vài ngày, hôm nay lên, lại xuất hiện.
lập cái report này cũng chẳng biết sẽ nhờ BQT làm gì cả, nhưng mong là sẽ có biện pháp giải quyết việc này dùm mình.
Cảm ơn mọi người đã đọc những dòng tâm sự này của mình.

Last edited by a moderator:
Chủ thread khó tính quá .. làm sao mà lấy được chồng đây..:binhsua07: người ta đang cua bạn và có tình ý mà ko biết nữa.. chỉ tại .. anh ấy ngại không biết bày tỏ thế nào thôi.. chỉ có cách dùng auto biểu hiện tình yêu đó mà.. Mong DDuu xét lại nha..

Upvote 0
Chủ thread khó tính quá .. làm sao mà lấy được chồng đây..:binhsua07: người ta đang cua bạn và có tình ý mà ko biết nữa.. chỉ tại .. anh ấy ngại không biết bày tỏ thế nào thôi.. chỉ có cách dùng auto biểu hiện tình yêu đó mà.. Mong DDuu xét lại nha..

bạn ấy tưởng mình là boy nên đùa. ko phải kua gì cả
các bạn thấy xàm thì xàm, nhưng vs mình thì ko xàm tí nào. mình ko bảo mọi ng vào tình huống của mình mới hiểu vì mỗi ng 1 cách xử lí, nhưng mình khó tính thật, mình ko chối. và mình thik dc tôn trọng. mình ko lấy danh con gái ra để nói là mình yếu đuối, nhưng mình ko thích vì mình khó tính thôi. còn ai nói xàm, thì khi bạn đó có mở 1 cái topic report nào đó, mình sẽ vào nói bạn đó ngốc. cảm ơn ^^

Upvote 0
cứ như mình nè, thiết lập vào 4rum ko bao giờ bật SB. Thời gian thì kiếm việc làm, lên đó xàm làm gì :D. Còn trong trường hợp đọc những topic có những người nói chuyện cảm thấy khó chịu thì igrone luôn thế là xong. Điển hình nick vinamos cách nói chuyện bậy bạ đã igrone rùi :))

Upvote 0
Ghi nhận ý kiến của chủ topic, bắt đầu từ giờ trở đi nếu còn thấy quấy rối kiểu này nữa thì chủ topic PM mình Trảm liền , nói thế cũng đồng nghĩa chính thức cảnh cáo bạn lechien rồi nhé !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week