Ask dạy offer ppd

e học về offer mảng ppd của bác có yh: mmo_pro986 với giá 1triệu/4 buổi học. muốn hỏi các pro trên này là e có nên học không, có scam không và mức tiền thế thì oke chứ ạ?
Off nó rất đơn giản. cách làm cũng vậy. nhưng quan trọng lắm mẹo và hiểu nó
Vì thế có dạy cũng không ai có thể dạy hết được. cũng không ai muốn dạy. mà phải tự mày mò
Ăn vài con off là cả trăm $ rồi. mất công 4 buổi dạy làm gì. ( chỉ có scam thôi )
Mà có đưa mình 400tr cũng chưa chắc mình đã dạy

.
Bác phong. Khoá học khác tut mah bác, tut thì việc thật tiền thật, trước đúng là e có hỏi bác nhưng giờ thì e củng làm được rồi. tên nick của e mấy bác đừng troll chứ ngày xưa dạng rocket thì e làm 100 phát dính 100. giờ fix cọng đảo ngược nên e củng ko làm nửa dù lead.lúc đó e hỏi bác chân tình. bác giúp e e trả công cho bác, xòng phẳng. giờ e nghĩ lại còn nhiều bạn mơ hồ về thể loại này giống như e ngày trước nên e có nhã ý giúp thôi. mong bác hiểu:)
rocket minh cung có xịt đau - thì cung AOL chứ có mẹ gì - chết thi chết chung chứ có gì mà ai sống ai chết

rocket minh cung có xịt đau - thì cung AOL chứ có mẹ gì - chết thi chết chung chứ có gì mà ai sống ai chết
AOL giờ qua thời rồi bác, ờ e củng nghĩ như bác thôi. cơ bản là giúp mấy bạn chưa hiểu rõ vấn đề để tránh tình trạng scam thôi. còn khả năng kiếm tiền tùy vào năng lực của mỗi bạn

AOL giờ qua thời rồi bác, ờ e củng nghĩ như bác thôi. cơ bản là giúp mấy bạn chưa hiểu rõ vấn đề để tránh tình trạng scam thôi. còn khả năng kiếm tiền tùy vào năng lực của mỗi bạn
bác rãnh thời gian nào ah,hôm nay chắc k dám làm phiền bác :)

Họ dạy chơi real hay cheat(dùng sock) thế thớt?o_O
Mà 1tr chắc ng ta dạy thớt cách dùng sock, cài soft :)), tốt bụng thì chỉ thớt làm 1 2 con đã nát bét và kèm theo câu
" Được pay hay ko là do ăn ở của cậu" :D:D

Bạn muốn học gì ở PPD, nó cũng giống như offer thôi mà. nó chỉ khác là kiếm được nhiều tiền hơn, offer giá cao hơn. còn nếu đã làm offer rồi thì sang làm PPD là một lợi thế mà.

hehe bạn rocketpro lúc trước 1 ngày làm cả 1k lead là bình thường đó các bác ak, minh cũng hưởng xái được ít, hehe, nhưng cũng nhờ a/e cùng tìm hiểu nên mới thông ra dc, :D:D

PPD là dạng mà bạn đăng ký một tk ở một site PPD, sau đó up link hoặc file lên site đó rồi nó sẽ cho bạn một cái link để làm, đem link đó thay sock làm thôi

PPD là dạng mà bạn đăng ký một tk ở một site PPD, sau đó up link hoặc file lên site đó rồi nó sẽ cho bạn một cái link để làm, đem link đó thay sock làm thôi
căn bản là chiến net nào dễ pay nhất á :D

muốn site cho cheat tẹt ga thì nhiều mà: dolaupload nè, furthe..., gì đó, những thằng này cho cheat, nhưng phải cheat đúng rule của nó. đổi lại offer của nó hơi khó nhai. bọn này đểu paid tuần cả,
nếu muốn chiến site ngon nhưg paid net 15 thì có sharecash, dreamcash, offer ngon, lead dễ, nhưng để được paid thì còn tùy thuộc vào cách làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week