Announce DDoS với hơn 15k IP

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
4
Reactions
17,423
MR
49.879
$240.00
Chào các bạn,

Hôm nay là một ngày mệt mỏi với mình, vì phải đi làm từ sáng sớm đến chiều tối mới về. Khi vừa về tới nhà thì được tin MMO4VN đã Die từ sáng tới giờ, lật đật Login vào Server xem thì thấy có rất nhiều IP đang Attack, mà mình thì lại không hiểu lý do tại sao Firewall hoạt động không tốt.

Thế là lại một phen nhịn đói để tìm lỗi và sửa Forum. Cũng may mắn là đến giờ thì nó đã hoạt động lại bình thường. Và mình đã thu về được hơn 15k IP, mình nghĩ đây không còn là một cá nhân bình thường nữa. Nếu mình có lỡ đắc tội với ai thì mong bạn bỏ qua nha.

Cho mình gửi lời xin lỗi đến toàn thể Members tại Forum. Vì một sơ sót nhỏ của mình mà khiến Forum có hoàn cảnh như ngày hôm nay. Mình sẽ cố gắng không để trường hợp này xảy ra nữa.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ Forum
Thân

Tớ là Never và xin nhận trách nhiệm là đánh forum từ 9h34 sáng hôm nay đến tối là lúc hơn 11h tối mới ngừng.
Tớ đã nói rùi. Cũng đừng tự hào với cái tường lửa của cậu nữa.
Một lần nữa xin lỗi nhé.

Last edited by a moderator:
Ngộ ghê, attack cho đã rồi xin lỗi, kiểu như xô người ta xuống hố rồi "xin lỗi mình cố tình đấy"
.

sao ko tổ chức 1 vài ngày , thông báo DDos nhỉ. Cho a e được nghỉ ngơi, tường thuật trực tiếp luôn :D
Nói vậy thôi, để a e sinh hoạt vui vẻ nghe các bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week