đề nghị admin 4rum thay đổi và thanh lọc lại 1 số mod

Bầu lại mod + thanh lọc mod diễn đàn

• Có . quá nhiều mod. thanh lọc và bầu lại mod .

Votes: 23 92.0%
  • Không. Như thế là đủ

Votes: 2 8.0%

• Total voters
    25
Status
Not open for further replies.

nh0x9teen

Banned
Reactions
69
MR
0.000
chào bạn vụ việc mình đã qua đừng có xoi mói nữa cảm ơn. Mình chả bịt miệng ai cả bác ấy phạm rule mình banned nhưng đáng lẽ mình ko nên banned bác ấy chửi bậy vì mình đang dính report nên mình đã mắc sai lầm( vấn đề banned này nên để mod khác ban thì chuẩn hơn, nếu mình ko dính report thì mình ban là đúng). Mình đã bjk sai và mong muốn khắc phục nên xin các bác cũng đừng quá khắc khe với mình quá! Thanks
Gì đây bác Binh9966 fake đâu ra đây ?????

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
chào bạn vụ việc mình đã qua đừng có xoi mói nữa cảm ơn. Mình chả bịt miệng ai cả bác ấy phạm rule mình banned nhưng đáng lẽ mình ko nên banned bác ấy chửi bậy vì mình đang dính report nên mình đã mắc sai lầm( vấn đề banned này nên để mod khác ban thì chuẩn hơn, nếu mình ko dính report thì mình ban là đúng). Mình vi phạm mình cũng đã bị xử lý. Mình đã bjk sai và mong muốn khắc phục nên xin các bác cũng đừng quá khắc khe với mình quá! Thanks

chơi cả quả này là quá dữ rồi!!! bác bình vào nhận hàng nầu!!! =)) =))

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
chào bạn vụ việc mình đã qua đừng có xoi mói nữa cảm ơn. Mình chả bịt miệng ai cả bác ấy phạm rule mình banned nhưng đáng lẽ mình ko nên banned bác ấy chửi bậy vì mình đang dính report nên mình đã mắc sai lầm( vấn đề banned này nên để mod khác ban thì chuẩn hơn, nếu mình ko dính report thì mình ban là đúng). Mình vi phạm mình cũng đã bị xử lý. Mình đã bjk sai và mong muốn khắc phục nên xin các bác cũng đừng quá khắc khe với mình quá! Thanks

hãy chứng minh bằng hành động đi bạn, còn nữa mọi người cũng ko có khắt khe đâu vì nếu khắt khe thì trong rule khi bị ban ko có việc đc xài nick clone như bạn đâu.
Việc qua rồi thì rút kinh nghiệm, forum này nhiều người chỉ giận tức thời chứ ko để lâu trong bụng nên ko cần phải lo

A.KhanhNgan

Senior
Reactions
139
MR
0.005
Đếu chả chém . Đọc topic liên quan đến thím Bình gay các bác comment hài vãi loằn ra , đếch chịu đọc đầu đuôi gì cả . Soi mói từng câu chữ .

Thấy việc rất bình thường có thêm mấy tên vào phán như thánh đẩy vụ việc từ rất nhỏ thành lớn chuyện .

:binhsua08:

Đếu chả chém . Đọc topic liên quan đến thím Bình gay các bác comment hài vãi loằn ra , đếch chịu đọc đầu đuôi gì cả . Soi mói từng câu chữ .

Thấy việc rất bình thường có thêm mấy tên vào phán như thánh đẩy vụ việc từ rất nhỏ thành lớn chuyện .

Topic đang nêu ra hành động của 2 MOD Binh và Last vừa qua. Cậu ko đọc à???? Và đây là ý kiến của mọi người việc đổi MOD, ko ai soi mói gì cả. Mọi việc đều đã xảy ra và ai cũng biết. Còn cậu ko thích thì lướt nhé.

Lúc forum kiếm đc tiền thì anh anh em em ở đâu cũng là bạn bè, hợp tác, dạy kiếm tiền. Lúc forum vào thời kì suy thoái thì mọi người lại cố gắng kiếm sống nên trở thành vụ lợi rồi quay ra cắn xé lẫn nhau (Trong đó có mình), nhiều lúc ko muốn tham gia cái gì chỉ tập trug kiếm tiền mà cứ hóng hớt có lẽ mình đã coi forum như 1 căn nhà và mình là 1 thành viên nên tham gia nhiều , ko biết forum sẽ đi về đâu nhưng có lẽ thay vì tốn thời gian vì mấy cái vụ xích mích này ai có kinh nghiệm thì lập topic hướng dẫn mọi người các cách kiếm tiền hay tập trung vào kiếm tiền thì tốt hơn.

Mình chuyên về captcha (dự án pix) ai cần hỏi gì cứ inbox từ giờ sẽ ít online forum hơn vì ko có việc gì để làm , vào rồi lại đi cãi nhau lung tung

bác này chỉ được cái noái chuẩn!!! thực ra là cũng chả có gì ghê gớm lắm nhưng vấn đề là ở chỗ bác mod nóng quá đi ban thớt và lại làm mod mà đi ban người ta thì người ta thù người ta clone acc mới lên nhưng ai biết ai là ai!!! thấy có người bắn lên thì thừa nước đục thả câu quất luôn cho bõ ghét!!! và cũng có 1 phần là những người do khi nói chuyện với bác mod thì ko ưa cách nói chuyện nên cũng thù và cũng thừa lúc nước đục thì khuấy thêm mầy phát nữa cho nó thành bùn đặc luôn để anh em vào chém cho sướng!!! :))

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Xin có đôi lời về vấn đề này :)

Topic tuyển ref của mình đã bị close vô lý, và khi mình hỏi mod last thì last bảo ko close topic của mình?? Vậy mình xin được hỏi, ai đã close topic của mình và vì lý do gì??

Hy vọng mình sẽ có được câu trả lời :)

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Topic tuyển ref của mình đã bị close vô lý, và khi mình hỏi mod last thì last bảo ko close topic của mình?? Vậy mình xin được hỏi, ai đã close topic của mình và vì lý do gì??

cũng muốn chờ xem mod nào close topic một cách vô lý vậy, nếu mod làm mà ko nhận thì ko xứng làm mod

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Ghét cái ông mod hay tmod gì đó đi đâu củng spam quảng cáo dịch vụ mọi topic . 10 cái cmt hết 8 cái Quảng cáo rồi

up hộ để mod nào close vào trả lời

songlongtt

Hero
Reactions
285
MR
2.180
dân đen vs cán bộ phim khoa học viễn tưởng 2013 à :)) . Thôi tắt máy vào ôm vợ đi mấy bác ơi k làm được gì mấy ông quan đâu .

quangdx

Banned
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nhịn chút đi ngủ sớm mấy bạn , mai vấn đề sẽ rõ , mấy bạn lập nhiều topic có tác dụng gì đâu để sức mai khỏe vào tranh luận đi:binhsua21:

nhịn chút đi ngủ sớm mấy bạn , mai vấn đề sẽ rõ , mấy bạn lập nhiều topic có tác dụng gì đâu để sức mai khỏe vào tranh luận đi:binhsua21:
nếu ko close topic của người khác thì việc gì người ta phải tạo nhiều topic đến vậy.hết

nếu ko close topic của người khác thì việc gì người ta phải tạo nhiều topic đến vậy.hết
mai khác rõ mà , đêm rồi cũng có ai nghe mấy bạn nói đâu để sáng khỏe tạo 1 topic thôi , các bạn tạo nhiều thế này người theo dõi cũng không biết mạch câu chuyện ở đâu tớ đọc còn loạn hết cả lên đó chứ

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Log cho các bạn xem, có lẽ MOD locvinhsu thấy cãi nhau nên close tạm thời tránh to chuyện, lại thêm án mạng.

Moderator Log

00:04, 1st Aug 2013
lastmonitor 123.24.2.119
Action: Post by goodbyemichelle Soft Deleted
00:06, 1st Aug 2013
lastmonitor 123.24.2.119
Action: Post by thanhtam1986 Soft Deleted
00:38, 1st Aug 2013
lastmonitor 123.24.2.119
Action: Post by mrquyen Soft Deleted
00:38, 1st Aug 2013
lastmonitor 123.24.2.119