Đề nghị admin bỏ min 20 ký tự !!!!

Status
Not open for further replies.

hnp_tntb

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Mình gặp rất nhiều phiền phức khi bị đòi đủ 20 ký tự mới cho comment. thật sự thấy nó rất thừa thải, mong admin bỏ luôn rule đó. Nhìu diễn đàn nối tiếng (như 5s chẳng hạn) đâu có rule kì vại.

min 20 kí tự để tránh spam, nhưng mà vẫn spam được nếu dùng icon cảm xúc. :binhsua08:
min 20 kí tự để tránh những bài viết chỉ 1-2 kí tự.

Upvote 0
ko có 20 char để mà loạn 4rum à
mấy câu trả lời như "k" ,"ok" hay emo ":D" ":|" thì khác gì spam :|

Upvote 0
Mình gặp rất nhiều phiền phức khi bị đòi đủ 20 ký tự mới cho comment. thật sự thấy nó rất thừa thải, mong admin bỏ luôn rule đó. Nhìu diễn đàn nối tiếng (như 5s chẳng hạn) đâu có rule kì vại.

20 ký tự tránh spam bài đó bạn^^ 1 2 ký tự ng ta vào spam 1 từ úp 1 phát là xong =))

Upvote 0
nên tăng chứ ko nên giảm .. bandwidth đâu có loạn mà pam dữ vậy

Upvote 0

hỏi như cậu thì mình đoán cậu chưa tham gia 1 diễn đàn nào ?

Upvote 0
Rules của admin hok sai đâu bạn ak.Bạn nên tìm hiểu kỹ nha.Thân

Upvote 0
hỏi như cậu thì mình đoán cậu chưa tham gia 1 diễn đàn nào ?

Ngu vl, vô 5giay.vn đi chú.

@All : Spam ko bik cách dùng dấu "............." hay (20 ký tự ) hay " Khoảng trắng " để spam ah ???
@Mod, Admin : mong các bác nhìn 5giay đi, nhìn luôn mấy ông ở trên kìa, spam là chuyện nhỏ thôi. ;)

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Rules của admin hok sai đâu bạn ak.Bạn nên tìm hiểu kỹ nha.Thân
Đã tìm hiểu kĩ rồi police ah, thấy nhiều người phàn nàn rùi mình mới lên tiếng thui

Last edited by a moderator:
Upvote 0

@All : Spam ko bik cách dùng dấu "............." hay (20 ký tự ) hay " Khoảng trắng " để spam ah ???
@Mod, Admin : mong các bác nhìn 5giay đi, nhìn luôn mấy ông ở trên kìa, spam là chuyện nhỏ thôi. ;)

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Đã tìm hiểu kĩ rồi police ah, thấy nhiều người phàn nàn rùi mình mới lên tiếng thui

Nhảm ,luật là thế ,cũng như ngoài đời ai lách luật được cứ lách,nói nhiều ,admin chỉnh lại không tính kí tự cách với -- thì ăn cám cả lũ,còn đòi spam là chuyện nhỏ :binhsua72:

Upvote 0

Đây là MMOME , có rules riêng của forum, mở miệng ra là 5s thì mời bạn qua đó !
@ Chửi bậy, xúc phạm member khác = ra đảo 7 ngày !

Upvote 0
5giay là cái diễn đàn chuyên dành để quảng cáo và up bài mà, bỏ cái 20 char là phải.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week