đề nghị admin cho phép thành viên thay đổi tile bài viết

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
hiện tại mình thấy thành viên ko được thay đổi tile bài viết nên gây khó khăn,bất tiện
mình đề nghị admin setting lại cho thành viên có quyền này

Cái gì cũng có 2 mặt của nó cả
+ Nếu sửa được thì tiện lợi cho member đỡ mất công nhờ mod
+ Nhưng cho sửa thì có thể scam tăng lên.
Nhưng theo mình nghĩ nếu cho sửa thì chỉ sửa nhưng nơi hoạt động nhiều như box: PTC, MMO's Job Market nhưng nơi hay sửa thôi. Thấy 2 cái này hay đề nghị sửa nhất
Tại sao mình lại muốn thay đổi tile vì mình có toppic ex VP mình rất muốn mỗi lần ex thành công thông báo cho anh em sớm nhận $ vào ngày đó dạng .......3/10
nói chung nếu sợ scam thì có thể setting cho men nào có nhu cầu chứ ko phải là tất cả

Upvote 0
Tại sao mình lại muốn thay đổi tile vì mình có toppic ex VP mình rất muốn mỗi lần ex thành công thông báo cho anh em sớm nhận $ vào ngày đó dạng .......3/10
nói chung nếu sợ scam thì có thể setting cho men nào có nhu cầu chứ ko phải là tất cả
có thể lập tiêu đề là vào nhận tiền ẽ sau đó update ở post 1.ok?

Upvote 0
Không được đâu, topic đôi khi còn làm bằng chứng nên ko thể thay đổi cái gì được, nội dung thay được đã quá lắm rồi, đây còn thay cả tittle, đến lúc tìm lại ko có thì vỡ mồm

Upvote 0
Sao mà cho mem thay đổi tiêu đề được, làm như vậy loạn lắm. Mem thay đổi tiêu đề của mình thì chưa nói, buồn buồn đy thay đổi tiêu đề của người khác nữa thì chết :(

Upvote 0
Chào các bạn,

Về vấn đề Members có thể tự đổi tiêu đề chắc chắn là sẽ không được. Điều này đồng nghĩa với việc SCAMMER sẽ phát triển mạnh hơn trong khi chúng ta đang cố gắng làm giảm đi.

BQT sẽ tạo một TopicSticky trong BOX Suggestion - Feedbacks chuyên dùng để thay đổi tiêu đề bài viết khi có yêu cầu. Các MOD đi ngang qua thấy sẽ thay đổi dùm các bạn.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
Thật ra có nhiều topic cũng ý kiến như thế này rồi! Kết quả đều như thế này! Mình cũng bỏ phiếu phản đồi. "Lợi ít, hại nhiều". SCAMMER phát triển thêm thôi. Ý kiến của Shin như vậy là quá tốt cho mem rồi. Sau này cần đổi gì thì gom lại một topic. Đỡ rắc rồi hơn. Close thôi!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back