De nghi ban tam thời nick mmo

caubexautrai

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Hien nick mmo chinh cua to la : linhhaiha dang bi ke xau nam pass va dang su dung vao muc dich xau, vi vay to mong su giup do cua mod la ban nick tam thoi nick nay tranh nguy co xau co the xay ra .

Hiện tại Ních của tôi là ZzhoanghungzZ đang bị kẻ xấu nắm Pát và đang sử dụng vào mục đích xấu , vì vậy tôi mong sự dúp đỡ của MOD là BAN níck tạm thời Nick này tránh nguy cơ xấu xảy ra

Tình hình là sắp có trò hay để chơi rồi đây :)) ai cứ vào làm top này rồi bị BAN vô cớ thì bỏ mịa :))

ko biết dùng chức năng quên mật khẩu ah , hay là nó hack luôn cả Email rồi :))

Bạn có cách gì chứng minh cho BQT biết 2 nick caubexautrai và linhhaiha là của cùng 1 người ko?
Chứ nói khơi khơi vầy sao mà giúp bạn được

check post xem có topic mua bán $ nào hay ko, nếu có thì tạm thời close cũng được mà, chần chừ thì khi nhiều người bị cam cũng đổ lên đầu chủ top thui chứ ai.

Nick linhhaiha hình như mấy hôm trước có tạo topic bán loại tiền gì đó(lạ hoắc, quên tên rồi)

check IP thử đê......................................
Việc đầu tiên khi đọc topic là mình vào ngay modcp để check IP rồi, nhưng IP ko chính xác, mình đang ở Bạc Liêu mà nó báo mình ở Bình Dương đây!
Bạn chủ thớt nói rõ hơn là mất nick mấy ngày rồi để mình khoanh vùng IP

Hiện tại Ních của tôi là ZzhoanghungzZ đang bị kẻ xấu nắm Pát và đang sử dụng vào mục đích xấu , vì vậy tôi mong sự dúp đỡ của MOD là BAN níck tạm thời Nick này tránh nguy cơ xấu xảy ra

Tình hình là sắp có trò hay để chơi rồi đây :)) ai cứ vào làm top này rồi bị BAN vô cớ thì bỏ mịa :))

ko biết dùng chức năng quên mật khẩu ah , hay là nó hack luôn cả Email rồi :))

nó mà nắm dc pass thì mail nó k changer luôn hả pro

Nhờ mod check. điều tra và xử lý thằng scam này nicf 4rum linhhaiha
http://mmo4me.com/showthread.php?95...a-va-xu-ly-thang-scam-nay-nicf-4rum-linhhaiha
Trời :binhsua53: thôi vậy ban tạm nick vài ngày xem có ai lên tiếng gì ko nhé :binhsua53: Vậy cho chắc cú lỡ scam thì toi :binhsua53:

Bạn chủ thớt tốt nhất nên diệt virus toàn máy thật kĩ , rồi cài lại máy, rồi diệt virus :binhsua53:
Ko lấy lại đc nick thì đành phải ban vĩnh viễn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week