Request Đề nghị bann nick thành viên ChuChung

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lí do: để hình avatar quá phản cảm, thành viên này đã lách luật bằng cách thêm mắm thêm muối vào cái avatar nhưng nó vẫn còn rất phản cảm mà không thấy mod nào xử lý dứt điểm. Forum này là 1 sân chơi chung có cả nam và nữ lẫn gay, làm gì thì làm cũng vừa vừa 1 tí đừng ảnh hưởng tới người khác. Đàn ông xấu nhưng trong khuôn khổ thì con gái người ta còn thích, loại này phải liệt vào dạng bệnh hoạn biến thái, đến đàn ông với nhau nhìn còn ko cưng nổi, không nên để nick này tồn tại ở diễn đàn.

Ảnh đã censored cho bớt bẩn.

Ảnh uncensored => http://i60.tinypic.com/2yzdhrq.jpg

Last edited:
Avatar hình "con vịt", lấy ý tưởng từ "cái l" => bà con dòm vào nghĩ ngay đến "vịt mặt l"

=> Đó là sự tích hình thành topic này nhỉ :D Tội thím tủn, haha

Upvote 0
lol, đau ruột với bạn Chung, bị ăn banned mấy hôm mới ra chưa dc 24h lại quay về đảo

do ăn ở cả =]

Theo rule:
  • Không được đưa những tấm hình nhạy cảm, gây bức xúc, ...
  • Khổ hình quy định là: 80x80
    • Nếu vi phạm sẽ bị xóa Avatar không báo trước, BAN 1 ngày
Do đây là hình nhạy cảm + member bức xúc nên mình sẽ BAN @ChuChung 1 ngày theo đúng RULE. Sau khi hết bị BAN mà không đổi avatar sẽ chịu hình phạt nặng hơn!

Upvote 0
Cám ơn anh @tunvit đã nói lên điều mà từ lâu em bức xúc.
Ai cũng biết và nhận ra avatar đó là châm biếm, xúc phạm ngành Công An.
Đối với các bạn không có gia đình làm trong ngành thì các bạn chỉ thấy đó như 1 trò đùa, còn đối với mình là 1 sự xúc phạm nặng nề vì từ ba đến me mình đều là dân trong ngành, có cấp bậc không nhỏ. Các bạn cho rằng mình bố đời thiên hạ nên thích làm gì thì làm, nói gì thì nói kể cả đụng chạm ông này bà nọ, đụng chạm chính quyền chỉ để thể hiện cái bản ngã tự cao tự đại của các bạn, đến khi đụng chuyện thật thì chui rúc và trốn tránh. Như vậy thì nhục lắm.

Vụ này cứ theo rule mà xử. Khỏi nói nhiều.

Upvote 0
hồi trc ko để ý cứ tưởng là hình chú vịt đội nón công an dễ thương. giờ mới để ý. Mình ngây thơ quá :(

Upvote 0
Avatar hình "con vịt", lấy ý tưởng từ "cái l" => bà con dòm vào nghĩ ngay đến "vịt mặt l"

=> Đó là sự tích hình thành topic này nhỉ :D Tội thím tủn, haha
cái này mới là ý nghĩa thật nè :rolleyes:

Upvote 0
Cám ơn anh @tunvit đã nói lên điều mà từ lâu em bức xúc.
Ai cũng biết và nhận ra avatar đó là châm biếm, xúc phạm ngành Công An.
Đối với các bạn không có gia đình làm trong ngành thì các bạn chỉ thấy đó như 1 trò đùa, còn đối với mình là 1 sự xúc phạm nặng nề vì từ ba đến me mình đều là dân trong ngành, có cấp bậc không nhỏ. Các bạn cho rằng mình bố đời thiên hạ nên thích làm gì thì làm, nói gì thì nói kể cả đụng chạm ông này bà nọ, đụng chạm chính quyền chỉ để thể hiện cái bản ngã tự cao tự đại của các bạn, đến khi đụng chuyện thật thì chui rúc và trốn tránh. Như vậy thì nhục lắm.

Vụ này cứ theo rule mà xử. Khỏi nói nhiều.

chuẩn men, làm thế xúc phạm CS quá, bài học cho mọi người, banned 1 ngày chẵng nhằm nhò, quan trọng mất cmn uy tín rồi, giờ nổi tiếng =]

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week