Đề nghị Banned nick @nguyenduong90 vì không có ích

Status
Not open for further replies.
gặp thanh niên cứng,em xin hóng

Bạn có thể up proff về cái sự sai của thím @nguyenduong90 để mọi người trong đó có mình học hỏi và rút kinh nghiệm thêm hơn không ?:)
Lưu ý với bạn là khi tố cáo 1 thành viên trong BQT thì bạn nên có hình ảnh hoặc proff xác thực điều bạn nói là đúng nha

gặp thanh niên cứng,em xin hóng
Sai phạm thì xử lý chứ cứng mềm gì ? Nhưng topic nhảm nhí từ cái tiêu đề đến nội dung và cả cái proof. Chả nói lên được cái điều cụ thể gì, chỉ tạo ra cái cảm giác thù ghét cá nhân, đâm chọt :)
Đưa ra hai cái hình sau đó phán cả quá trình......! ?

t thì thấy mod nguyenduong90 thân thiện với mem hơn các mod khác, ví dụ như cái topic cheat Yroo thấy ổng cũng có mặt :D

Đọc cái title mà buồn cười

:)) .. bạn phải đưa ra các bằng chứng các comment của mod này thể hiện những điều như bạn nói mới có sức thuyết phục chứ nói vậy thì ai mà tin bạn được

Ý đồng chí này là MOD thì phải là mẫu nghi thiên hạ. Mặt lúc nào cũng ngầu như Bao Thanh Thiên. Comments thì chỉ được mang tính chất cung cấp thông tin không được phép bao hàm cảm xúc (giống như mấy cái automatic reply BOT) o_O

em nó còn nhỏ , đọc tới đoạn 15t là hiểu rồi ,ý thức kém về tiếp tục học làm người đi em :)

nếu như những hình thớt post lên thì thuộc dạng spam, mà spam thì sẽ bị banned nick, nhưng thớt chỉ post có 1 comment thì chưa đủ kết tội spam, thớt muốn banned nick đã report thì kiếm hơn 10 comments như vậy đi :p

còn trong box captcha thì cũng nhiều spam lắm, member làm thì mới biết, nếu mà mod k làm thì cũng k biết ai đang spam ai k :D

những lúc load chậm mà vẫn có comment load nhanh, những lúc làm lỗi mà vẫn có comment làm bình thường = ))

Topic sai Box. Report Mod sai Rule. Close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week