• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning ĐỀ NGHỊ CÁC MOD VÀO XEM XÉT FORUM BỊ BUG

Status
Not open for further replies.

hoangclcc

Senior
Reactions
235
MR
0.000
lỗi 80% thuộc về anh chàng bị scam sau rồi !
1 đã có topic report scam rồi => sau ko né còn dám đâm đầu vào.
2 người đang giao dich có tiền sữ scam => sau ko trung gian.
có thể là sự dàn dựng với ý đồ lấy lại 1 phần bão hiễm. Info đóng bão hiểm chưa chắc là thật
1 có phải ai cũng rảnh để theo dõi forum liên tục đâu. mình thường xuyên on forum lắm mà cũng ko biết vụ scam đó.
2 thế bạn nghĩ đóng bảo hiểm làm gì để rồi còn phải trung gian nữa, giao dịch với trung gian chỉ hơn nick có bảo hiểm là trung gian đóng bảo hiểm nhiều hơn mà thôi.
==> rõ ràng 90% lỗi vụ này là do BQT ko ban forever nick scam có bảo hiểm, để nó đi scam tiếp.

thôi bỏ qua đi BQT cũng nên rút KN vụ này, dù sao cũng chưa có gì xấu sảy ra, mấy bạn làm mod thì nên để ý 1 tí nếu lở thằng kia scam thật thì ai là ng chịu vụ này đây ?
Còn chuyện ai cũng có việc riêng của mình cũng đúng, nhưng làm mod nên có trách nhiệm còn nếu cảm thấy k có nhiều TG thì nên rút lui, chứ vì chuyện riêng để r gây ảnh hưởng đến ng khác làm người khác bị scam như vậy ko ổn .
Vụ này theo mình thì k phải bận hay gì mà là quên :p

@money247
Nó scam tiếp 1 vụ nè bạn .
Update thêm thông tin. Trong hôm nay 19/12/2014 lại có 1nạn nhân nữa vì sự sơ xuất của mod , tmod ...
https://mmo4me.com/threads/yahoo-beanbeacay-nick-mmo-minhthanh77.218123/#post-4140705

Giờ tổng nick đó đã scam là 250$ . Vậy là sau khi mình đợi 1 tuần để được số tiền là 2 triệu thì giờ số tiền đó đã phải chia ra cho 2 người.........Mong nhờ admin nói lời công bằng ...

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
@money247
Update thêm thông tin. Trong hôm nay 19/12/2014 lại có 1nạn nhân nữa vì sự sơ xuất của mod , tmod ...
https://mmo4me.com/threads/yahoo-beanbeacay-nick-mmo-minhthanh77.218123/#post-4140705

Giờ tổng nick đó đã scam là 250$ . Vậy là sau khi mình đợi 1 tuần để được số tiền là 2 triệu thì giờ số tiền đó đã phải chia ra cho 2 người.........Mong nhờ admin nói lời công bằng ...
chưa có proof send $ mà đợi proof send $ đã nếu có nữa thì BQT lãnh đủ :), chỉ tội cho Shin vừa bồi thường vụ thằng Shess xong :|

henrypeter

Junior
Reactions
43
MR
0.000
1 có phải ai cũng rảnh để theo dõi forum liên tục đâu. mình thường xuyên on forum lắm mà cũng ko biết vụ scam đó.
2 thế bạn nghĩ đóng bảo hiểm làm gì để rồi còn phải trung gian nữa, giao dịch với trung gian chỉ hơn nick có bảo hiểm là trung gian đóng bảo hiểm nhiều hơn mà thôi.
==> rõ ràng 90% lỗi vụ này là do BQT ko ban forever nick scam có bảo hiểm, để nó đi scam tiếp.
Không theo dõi nhưng nếu bạn muốn giao dịch với ai đó bạn cần search thông tin người đang giao dịch chứ .
Thứ 2 số tiền giao dịch rỏ ràng lớn hơn số tiền bão hiểm . bạn có quyền yêu cầu trung gian nhé .

Không theo dõi nhưng nếu bạn muốn giao dịch với ai đó bạn cần search thông tin người đang giao dịch chứ .
Thứ 2 số tiền giao dịch rỏ ràng lớn hơn số tiền bão hiểm . bạn có quyền yêu cầu trung gian nhé .
nick nay tạo 4/12/2014 chắc là nick spam này nọ rồi :D

zPrO

Kindness
Reactions
159
MR
0.007
@money247

Xác định là bạn chỉ tầm dưới 1tr bồi thường thôi, Shin sẹ ko bù cho ai thêm đâu, chấp nhận năm nay bạn gặp vận đen và đừng bao giờ nghị cuộc đời này luôn công bằng

Xác định là bạn chỉ tầm dưới 1tr bồi thường thôi, Shin sẹ ko bù cho ai thêm đâu, chấp nhận năm nay bạn gặp vận đen và đừng bao giờ nghị cuộc đời này luôn công bằng
Sẽ đi về đâu những manh đời lẻ loi ..............

nick nay tạo 4/12/2014 chắc là nick spam này nọ rồi :D
Thiết nghỉ bạn này hay tự kỹ sinh ra tự ti thì phải.
không có mới reg làm gì có nick lâu năm.
4room là nơi học hỏi , chia sẽ ai vào reg nick chẳng được.
con người sinh ra rồi lớn dần rồi biết kiếm tiền chứ đâu phải sinh ra 1 phát lớn như nhau . Quan trọng là cách làm người thế nào kìa , già vẫn dâm ,đâu phải trẻ mới dâm đúng không nè.

Chờ đợi thời gian dài rồi cũng vẫn chỉ nhận được 50% bồi thường. Thiết nghĩ cuộc đời quá bất công...Close topic tại đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week