đề nghị cấm hoàn toàn các topic liên quan đến vấn đề nhạy cảm

Status
Not open for further replies.

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Hiện tại forum vẫn chưa ổn định sau đợt bão Lờ văn rờ vừa qua.
Tuy nhiên anh em cũng đã quá bình thản vì sau vụ dép gì ua, u ỉn, thì lờ văn rờ cũng là hơi choáng thôi.

Nhưng bão đã đi qua việc của chúng ta là phải xây dựng lại mọi thứ chứ ko phải ngồi đó mà lôi quá khứ rồi bàn thế này bàn thế kia , việc đó chỉ làm cho lũ ăn hơi ngồi chõ thêm hứng thú rồi múa bút mà chẳng giúp ích đc gì cho giới mmo.

bão nào đi qua vn cũng rầm rộ ầm ĩ 1 thời gian rồi đâu lại vào đó, nhà nước chúng ta ko có rảnh hơi mà qan tâm đến mấy việc này nên các bạn ko cần phải quá lo lắng cho thêm mệt đầu, tốn thời gian.

MMO vẫn bình thường, ngồi 1 số thay đổi về mặt " ai cũng biết" thì chúng ta dù bị ảnh hưởng nhưng ko phải là "đường cùng" mà vẫn có thể hoạt động bình thường.

Nói chung là ai về nhà nấy, ai còn tiếp tục tung tin, bàn bạc về mấy vấn đề nhạy cảm của forum, đề nghị BQT xử lý thẳng tay cho mmo nhanh đi vào ổn định

xin hết :binhsua25:

Theo tớ thì cứ để anh em than thoải con gà mái.
Chắc nỗi đau quá lớn nên chưa nguôi ngoai được.

Khi nào im thì hẳn sẽ im thôi.
Thời gian sẽ xoa dịu mọi vấn đề..

Upvote 0

Ko sai, ủng hộ bạn nhưng đóng góp thêm ý kiến là tất cả sẽ vào vào 1 topic duy nhất bàn mọi vấn đề về LR thôi, chứ tài nguyên đâu mà cứ lập hàng loạt để rồi loãng forum :m048:

Upvote 0

người mất nhiều ko than, người ko mất hay mất ít thì than hoài
ngoài ra việc làm quan trọng hóa vấn đề càng làm báo chí thêm hứng thú mà nhảy vô. Cứ như vụ u ỉn , xóa topic hết bàn bạc là đâu lại vào đấy, còn than vãn còn chém gió thì có ngày mmo4me lên dĩa cũng là nhờ các topic đó thôi :))

Với lại than vãn thì tiền trở về,???? than vãn chả đc cái gì hết :D thời gian đó để tập trung kiếm tiền lại thì tốt hơn nhiều :D

Upvote 0
tư do ngôn luận đi , LR là LR chứ có phải là đồng tiền ảo mà VN coi nó như là 1 cái để thu nhập thuế đâu mà sợ , cứ bàn luận đi đằng nào chẳng mất tiền rồi hò hét chán rồi cũng thôi
=)) =)) bọn viết báo mà hiểu thế thì nói làm gì. Với chúng nó MMO có nghĩa là UG là tiền bẩn hiểu chưa :))

Rốt cuộc chẳng hiểu các bác trong BQT thế nào. Cứ để topic tràn lan vừa tốn tài nguyên vừa ko giúp ích đc gì. Toàn nick trắng vô chém gió tùm lum đủ kiểu. Chửi nhà nước, Chửi báo chí, Chửi Mỹ, Chửi LR, chửi ....... ... ĐỂ LÀM QUÁI GÌ???

Upvote 0
Bình thường chứ có gì mà cấm. Vớ vẩn :binhsua27:

Upvote 0
Bình thường chứ có gì mà cấm. Vớ vẩn :binhsua27:
bác này chém gió mạnh nhất các topic này :)) Bác ko biết kiếm tiền thì inbox em em dạy làm captcha chứ sao chém gió suốt ngày ko biết chán thế :D

Upvote 0
ôi xời, thừa hơi vãi :m108:

nhà văn nói láo, nhà báo nói phét, quan tâm làm gì :m108:

ae nào mất tiền cứ than thở vô tư đi, chán chê rồi xóa có gì đâu, admin còn chưa ý kiến các chú đã kêu là tốn băng thông, băng thông forum các chú trả sao :m108:

admin hồi nào còn cho phép thì cứ vô tư đi :m121:

Upvote 0
đây cũng là 1 topic làm loãng 4rum...

và cmt của tớ cũng là cmt làm loãng 4rum... zzzz

vì vậy đừng có làm xuất hiện thêm topic hoặc cmt loãng 4rum nữa ~

thớt cứ im đi 1 thời gian sau tự nó lắng xuống... chứ cứ có mấy thớt như thế này ra thì chả bao h` lặng đc...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week