Ask Để xác định một người khi lướt web thì xác định nhưng thông tin gì?

dùng VPN hoặc Tor thì có trời mới biết :D
ko cần cao cấp như Tor
chỉ cần https là đủ. thử hỏi nếu nó biết hết thì mọi số tài khoản ngân hàng, mật khẩu các ví điện tử trực tuyến đều bị lộ và thương mại điện tử có tồn tại dc ko

vậy khi mình đổi ip, user agent, clear cookie thì làm cách nào các admin có thể biết chắc chắn mình đang làm việc trên 1 máy tính.

vậy khi mình đổi ip, user agent, clear cookie thì làm cách nào các admin có thể biết chắc chắn mình đang làm việc trên 1 máy tính.
Đơn giản là dùng phương pháp so sánh thống kê tỷ lệ, Agent sử dụng, click, lead với IP blacklist (sock, ssh) mấy cái đó là dễ thấy nhất.. nếu nó nghi ngờ thì xẽ check kỹ hơn :D tớ đoán vậy

Theo m nghĩ nó lấy được các thông tin sau: cookie, user agen, date time,OS(cái này theo user agen), language, bookmap, các download đã thực hiện xem đã dow file của nó lần nào chưa.....Còn thiếu gì ae bổ sung coi :D

ko cần cao cấp như Tor
chỉ cần https là đủ. thử hỏi nếu nó biết hết thì mọi số tài khoản ngân hàng, mật khẩu các ví điện tử trực tuyến đều bị lộ và thương mại điện tử có tồn tại dc ko
tất nhiên mấy cái đó thì tụi website của ngân hàng nó có chế độ bảo mật riêng của nó rồi. nói thế thì chịu bó tay chú :p

đơn giản thôi, mới upload len mà có nhiều luot click, ti le click/lead , các click đến từ 1 nguồn, traffic ko cao...
rat nhieu tieu chi
chung no ko tu kiem tra tung tk 1 ma co một hệ thông pm cảnh bao gian lận liệt kê cac tk có bieu hien
lam sao de qua mặt nó mới là chính, các van de ky thuat ko quan trong lắm

"Việc chuyển sang chế độ ẩn danh sẽ ....... truy cập" đọc kĩ đoạn này đi bạn :D , nó nói ko ẩn thao tác duyệt nghĩ là các điều bạn làm trên trang web ấy : xem phim , đọc báo , đọc bài nào click link nào ...vv
ơ thế tới đó vẫn ko hỉu ý nó nói nghĩa là j ak?
tức là ko phải là "trình duyệt ko xác định" như bạn nói, mà các website đều biết bạn chính xác đang truy cập = browser j lúc đó, ngoài trừ dùng switch User agent để fake thì ko biết browser thực thôi nhé

thì làm như thường ngày đi, clean cokie, fake ip, change Mac, uer agent và chiến, đến lúc nó band là nó band thôi, đã cheat rồi làm sao giấu được ? :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom