VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Cậu có thể thông cảm đợi thêm hoặc refund chứ ko cần nói vậy, mình reg ko kịp mà ai cũng pm đòi hàng nên áp lực quá ngại trả lời nhiều @@
Tớ đợi 10 ngày mà chỉ bảo cậu đưa 1 acc chứ đâu gây áp lực gì cho cậu? Tất nhiên là tớ thông cảm, lần trước mua 3 acc của cậu cũng nửa tháng cậu mới giao đủ, lần này hẹn nhiều ngày ngay từ đầu để thoái mái cho cậu. Đã như vậy mà cậu còn không đúng hẹn thì liệu có nên trách cậu hay ko?

@soonlove: tớ mua của c 10 acc vultr 50 đến hôm nay là 11 ngày. Biết là cậu đang thiếu tớ đã hẹn 10 ngày sau khi mua mới lấy acc, 10 acc trong vòng 5 ngày như thế là tớ đã kiên nhẫn chưa, đã thoải mái thời gian cho cậu chưa? Thế nhưng cậu đã làm gì? Hôm kia tớ hỏi lấy acc thì cậu hẹn hôm qua nhưng đến hôm nay vẫn chẳng có cái khỉ mốc gì, pm cậu không trả lời, ý cậu là thế nào?
refund đê. :p:p:p ngay và luôn :rolleyes:
để slot đó cho tớ :D :D :D

Tớ đợi 10 ngày mà chỉ bảo cậu đưa 1 acc chứ đâu gây áp lực gì cho cậu? Tất nhiên là tớ thông cảm, lần trước mua 3 acc của cậu cũng nửa tháng cậu mới giao đủ, lần này hẹn nhiều ngày ngay từ đầu để thoái mái cho cậu. Đã như vậy mà cậu còn không đúng hẹn thì liệu có nên trách cậu hay ko?
Thôi đừng căng thẳng, hôm nay có hàng cho cậu :D

Đóng rọ mõm vào con cờ hó ạ, biết cái mẹ gì mà le te, hay nghề của mày là nâng bi sống qua ngày thế. Chưa đến lượt thằng giẻ rách nhà mày lên tiếng.
bảo rồi refund đi. d m không nghe ah. refund đê. :D hàng soonlove tớ thầu hết. ai refund cứ refund :p:p:p

vps chính hãng tôi cũng có không ít nhé cậu còn việc của tôi thì kệ tôi, nói thẳng ra ông thớt làm ăn ko giữ chữ tín nói động đến thì giở giọng refund, từ trước đến giờ tôi làm ăn với ai cũng sòng phẳng cả cho nên tôi bất bình thế thôi. Đem cân não ai nặng ai nhẹ còn chưa biết nhé cậu, tôi không biết hôm nay sáng dậy cậu nạp văn hóa cho ngày mới hay chưa nhưng cái cách cậu nói chuyện về vấn đề không phải của cậu như thế tôi thấy không giống cậu lúc bình thường lắm đâu.
KO tranh cãi ở đây nhé cậu, vấn đề là mình ko reg dc nên nếu cậu thông cảm được thì tốt ko đợi dc cho mình rèund khỏi mắc công cậu đợi rồi bức xúc. Cậu thấy mình ko úy tín thì ko nên hợp tác nữa ok?

2 acc vultr của em cũng chờ nửa tháng rồi bác ơi

KO tranh cãi ở đây nhé cậu, vấn đề là mình ko reg dc nên nếu cậu thông cảm được thì tốt ko đợi dc cho mình rèund khỏi mắc công cậu đợi rồi bức xúc. Cậu thấy mình ko úy tín thì ko nên hợp tác nữa ok?
Tớ có nói rồi, nếu cậu giao dc acc thì giao và đúng hẹn đi, tớ hẹn từ đầu 10-15 ngày vốn không hề làm khó cậu và cậu cũng cho là hợp lý. Nhưng nếu cậu không giao được thì thôi tớ cũng ko đòi refund của cậu, tớ không gửi tiền cậu cầm hộ hơn chục ngày rồi lấy lại và tất nhiên nếu như thế thì tớ cũng stop mọi thứ của cậu, vậy thôi.

Tớ có nói rồi, nếu cậu giao dc acc thì giao và đúng hẹn đi, tớ hẹn từ đầu 10-15 ngày vốn không hề làm khó cậu và cậu cũng cho là hợp lý. Nhưng nếu cậu không giao được thì thôi tớ cũng ko đòi refund của cậu, tớ không gửi tiền cậu cầm hộ hơn chục ngày rồi lấy lại và tất nhiên nếu như thế thì tớ cũng stop mọi thứ của cậu, vậy thôi.
@soonlove refund cho him đi a :D :D :D em thầu hết đám acc của him. :rolleyes:

Bác soonlove online cho e refund nhé, yahoo: ngocduc15071993, pm lúc bác onl mấy hôm mà k thấy rep lại
Số tiền 1,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Một triệu đồng
Nội dung chuyển tiền refund
Phí chuyển tiền Người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 1511150274191001
Thời gian

đặt hàng plan 11. Hirewriters, Copyscape, BuySellAds, QQTube...

và chờ hàng 1 acc vultr của anh!

bao giờ có pm e giúp nha ông a :D

seoclerk có hàng ới tớ tiếng nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,096
173,174
Latest member
DMcourseinNagpur

Most viewed of week