VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Anh soon ơi có acc pre thằng rapidshare.com ko anh ?

nó có giới hạn download bao nhiêu GB 1 ngày k ạ? :binhsua45:

:binhsua74: có ai đã buy hostgartor của anh này live được 1 năm không , mình cần mua host ổn định , làm thêm site bán hàng nữa . Mình sợ tình trạng die rồi phải back up với bảo hành

Ai xác nhận giúp với

Nếu site ko liên quan đến PTU thì đưa vào server đảm bảo live mãn hạn, còn chiến PTU thì bạn phải chịu khó backup định kì vì ko biết dính tos của nó lúc nào. Tối qua mình bị die 1 rsl chỉ vì có người đã chơi 3x thiếu nhi :|

Hello,

We have received a verified NCMEC report regarding underage content under an account under your control. At this time, upon investigation, it appears that the images on modifz.net were posted from the admin user, and also clearly labeled as "PTHC" with other underage related tags and appears deliberate. The account has been suspended and is no longer eligible for hosting on our network.

m***z.net/teen/fucking-this

Sincerely,

Ford M.
HostGator.com LLC
http://support.hostgator.com

Anh soon ơi có acc pre thằng rapidshare.com ko anh ?

nó có giới hạn download bao nhiêu GB 1 ngày k ạ? :binhsua45:

Chắc là ko vì a chưa nghe ai nói nó limit/ngày

Hôm nào chạy ra N_ thủy làm vài món nhểy

DocLech welcome :-"

oki anh. Vậy em đặt hàng acc pre rapidshare.com se pm trong time anh sớm nhất :)

:fail: Chúc bác làm ăn phát đạt nhé ;)

Bác ơi phiền bác online yahoo mình có gửi mess yahoo:edmonleung07 , k hiểu sao shared host của bác bị gì nữa, tư nhiên file trên folder public_html mất sạch, up lên thì data error, hic site gần 3 ngày nay k online gì cả, hic cạp đất quá bác ơi, phiền bác online yahoo check lại dùm mình

Bác ơi phiền bác online yahoo mình có gửi mess yahoo:edmonleung07 , k hiểu sao shared host của bác bị gì nữa, tư nhiên file trên folder public_html mất sạch, up lên thì data error, hic site gần 3 ngày nay k online gì cả, hic cạp đất quá bác ơi, phiền bác online yahoo check lại dùm mình

Check inbox nhé....................

3 hôm rồi chưa nhận đc hàng, anh sủn củ tủn online gửi hàng nào

mong anh reg giúp em 2 voucher Hotfile 1month. Pm hôm thì anh bảo để mai reg.hsau pm anh lặng im không nói. :d
cám ơn anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week