VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

tình hình là mình đang cần 1 ít vps cùi cùi đủ rồi ( đủ cài firefox để boot trafic cho web + click ít ads trên website :D ) . Nhưng mình đang ở dưới quê để lo cho đám cưới thằng em, khoảng cuối tuần sau mới lên TP lại được. Vậy cho hỏi là qua tuần sau mình mua còn hàng không, cỡ 20 cái ( đặt hàng nhé, cho xin YM để tiện chatchit )

Lên mạng bảo hành dùm mình con VPs :D

11h30 nhận hàng :)

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Tình hình là update chưa kịp, giờ mình phải đi dự cưới thằng bạn====> 13h về ae nhận hàng nhé :)

Em pm anh rồi đấy anh trả lời em cái nhé . tối em online !

VPS die roi bac Soon. dạo này hay die quá... đã PM. bác onl vào giải quyết nhá

VPS em cũng die nốt, chờ bác lên để bảo hành :|

Lên mạng bảo hành dùm mình con VPs :D

online nhanh nào bác hay lại cúp điện roài :( :binhsua45:

Em pm anh rồi đấy anh trả lời em cái nhé . tối em online !

BH những bạn die hôm trc nhé, ai die hôm nay đợi mình 24h :-s ko đủ hàng để bh tất cả 1 lúc :-s

vẫn cần keyzoom và cần voucher uploadstation. chủ thớt có pm nhé (YH: frv_ml)

Nhận đơn hàng :)

tình hình là mình đang cần 1 ít vps cùi cùi đủ rồi ( đủ cài firefox để boot trafic cho web + click ít ads trên website :D ) . Nhưng mình đang ở dưới quê để lo cho đám cưới thằng em, khoảng cuối tuần sau mới lên TP lại được. Vậy cho hỏi là qua tuần sau mình mua còn hàng không, cỡ 20 cái ( đặt hàng nhé, cho xin YM để tiện chatchit )

Có sẽ sell :-s

Cho em đặt 1 em VPS 7GB ạ, lúc nào bác online em send $ liền :)

pm bác mua con VPS 7GB mà ko thấy trả lời :), yh:eek:c_log

Đơn hàng các bạn chịu khó đợi 1,2 ngày nhé :-s

:|,cái anh đưa hôm qua,hôm nay đie luôn ?,mặt dù chỉ mới login chưa cài bất cứ cái gì ????! bó tay

cái gì cũng phải từ từ, đông người thế cơ mà :| mình mua thema của 1 seller khác bảo hành mà chờ 5 ngày rồi đây :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom