VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Hôm ngày 2/9 mình có giao dịch mua 1 key Themaposter với soonlove, vừa mới add temp vào thì ngày hôm sau bị banner. Chẳng hiểu sao nữa. Bác soonlove xem lại giúp mình với. Ảnh kèm theo đây ạ. yahoo
khju naj.jpg

Online đây, tối qua bi hại thê thảm quá :binhsua53:

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Đã giải quyết tất cả các trường hợp trong ngày, còn thiếu xót ae nào thì khuya về mình xử lí tiếp nhé :binhsua117:
Làm sao ra khỏi hotel mà ko phải trả tiền nhỉ :binhsua53:

Chờ VPS như nắng hạn mong mưa :-<

Đang ngâm cứu sản phẩm thay thế cho ae, ko biết có nên tung ra thị trường ko :-s

Anh cứ tung ra đi anh à. Đằng nào đã loạn thì cho nó loạn hơn :)). Bán đc nhiều thì bọn nó mới có tiền đầu tư thêm server. Đảm bảo cái này cực rất ít người biết hehe. Trừ 1 số ông lớn bên freshwap, em nhìn cách soạn bài là biết liền.

Hehe up cho anh nào! Tung ra bán cho loạn PTU thêm đi anh ;;) Mấy thằng cha chắc sợ lộ bí kíp sao ý nên cái này chẳng public bao giờ. Nói chung là có cái này kết hợp với tool của sư phụ tớ vừa viết riêng thì auto 99,9% =)) =)). Mỗi tội server của nó chưa có tiền đầu tư nên còn hơi kém về tốc độ 1 tí. Chống móm vps được...keke

hàng mới hỗ trợ khá nhiều ptu, trong lúc ngâm cứu nó a cứ làm vài con vps cho ae chiễn cho đỡ đói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week