VPS Dedicated OVH, Vultr, AWS AMZ, DO, HMA, PureVPN, Proxy, Envato, Fiverr, Kaspersky, Ahrefs, Course...

Bác ơi HMA của mình bị suspend cả tuần nay rồi. Pm bác qua Yahoo hoài mà không thấy bác hồi âm . :( .
Mình gởi lại thông tin tài khoản HMA lại : dasettingbeckett
Bác kiểm tra giúp mình gấp với, mấy tuần nay chờ hoài mà không xài được. :(
Yahoo cậu là gì thê? PM mình nhé

Dạo này ko bít bị gì mà xui @@ hết máy hư đến con bệnh. Mình sẽ cố gắng giải quyết cho mọi người nhanh nhất có thể, ai ko đợi được cho mình refund trc rồi đặt hàng lại sau nha, sr mọi người nhiều :oops:

Đang chờ hàng key kis của bác .
nguhanhson_startlovehere (8/3/2015 12:46:59 PM): pay rồi đợi 24h nhé cậu
nguhanhson_startlovehere (8/3/2015 12:47:03 PM): ko có sẵn key
Tới giờ chưa thấy gì

E có đặt hàng 2 theme đã gửi tin nhắn yahoo , nhưng ko thấy reply lại . anh check giúp em mail gửi tin nhắn : [email protected] . (đã chuyễn tiền đặt hàng)

tóm lại là anh em cứ bình tĩnh đợi thớt suppost cho, mềnh cũng rất sốt ruột nhưng thôi, thông cảm cho anh em vì ai cũng có việc riêng, luk này luk khác.
@soonlove bác vô yahoo xác nhận cho em cái GSA Rank checker với 2 cái domain bị suppend bác nhá :D

tóm lại là anh em cứ bình tĩnh đợi thớt suppost cho, mềnh cũng rất sốt ruột nhưng thôi, thông cảm cho anh em vì ai cũng có việc riêng, luk này luk khác.
@soonlove bác vô yahoo xác nhận cho em cái GSA Rank checker với 2 cái domain bị suppend bác nhá :D
bác ấy có nhận $ qua bank ko bác, ví dụ đông á?

Đến giờ là 1 tuần rồi -_-
Không có TK ngân hàng để chuyển tiền gì hết hả ?
Cần gấp vài acc Fiverr nè
Yahoo : wowllow14
Chủ thớt nhanh nhanh nào .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week