Del bài tuyển ref seo của svalmta

Reactions
304
MR
1.964
Theo như top này http://mmo4me.com/showthread.php?68504-Kiem-4-den-16-ngay-voi-SEOSPRINT-Version-2
Thì mình đăng ký nick seo được hơn 1 tháng và gần 2 tháng rồi. lúc đó chưa biết chủ top đã nghỉ chơi seo :(. Chắc cũng nhiều người ref cho top đó nhưng đều không được bonus. ĐỌc về cuối thì thấy chủ top đã nghỉ seo những tại sao mình vẫn thấy chủ top thỉnh thoảng vào lướt sóng. Mình đã nhiều lần pm YH + mail trong seo để được xóa ref đều không được hồi âm. Và hôm nay vào thấy có mail : bị bán cho chủ seo khác :( chán.
Vậy mong Mod vào del top đó nhé, để tránh những bạn chưa tìm hiểu sau này lại ref

:)) cũng mấy người đi đầu với nhau, biết chăng trong số ref kia có 1 số ref đc chuyển sang tay cho nhau nên bênh nhau đó chứ ;))

cái này là viết tắt còn chính xác phải là : đồ nhiều chuyện đi bóc mẽ mấy thằng bẩn tính
mới đúng :))
Thôi ko comment nữa ko có người kêu mình chọc gậy mấy đứa bẩn tính, có nói gì thì tự nhìn lại bản thân sống sao để người ta vào chọc :))

Quay qua quay lại chỉ ref là thiệt, còn mấy thằng tay to chơi cùng nhau thì vào cả vú lấp miệng em :))
Mod thì ko thấy giải quyết

- - - Updated - - -

ăn mảnh tiền ref mà ko phải bonus thì giàu rồi , nghỉ ngồi nhà rung đùi chứ làm làm chi nữa cậu ;))

Lần đầu tiên thấy có cái lý lẽ như của cậu!
Trên này thì cậu to mồm bịa đặt vu khống ko ai làm gì được cậu. Tôi tuy đàn bà nhưg cũng ko thèm chấp cậu bẩn tay tôi type chữ :M

Upvote 0
đã nguy còn tỏ ra nguy hiểm . cái pic đó đã bỏ chế đọ bouns lâu rồi ăn thế éo nào được nữa. lúc người ta tạo ra miếng cơm thì không cảm ơn giờ quay lại mà cắn. có đi đang kí làm ref cho ai thì cũng phải đọc kĩ người ta có tuyển nữa không. cảm thấy khộng chơi được thì lập cái acc mới mà chơi

trong #1 không ai nói đến ngừng tuyển nha cậu. sval cũng ko có 1 topic hay 1 coment nói ngừng tuyển nào cả.
Mình cũng ko học được sval chỗ nào. tất cả đều được zztopzz bên mmo4you chỉ dạy làm job. do trước có lượn qua thì đăng ký rồi chơi luôn. Chứ mình chẳng muốn bonus. nên ĐỌc kĩ bào của mình : "Mình không cần Bonus" mà chỉ cần được xóa ref

Upvote 0
trong #1 không ai nói đến ngừng tuyển nha cậu. sval cũng ko có 1 topic hay 1 coment nói ngừng tuyển nào cả.
Mình cũng ko học được sval chỗ nào. tất cả đều được zztopzz bên mmo4you chỉ dạy làm job. do trước có lượn qua thì đăng ký rồi chơi luôn. Chứ mình chẳng muốn bonus. nên ĐỌc kĩ bào của mình : "Mình không cần Bonus" mà chỉ cần được xóa ref
mình không có ý nói bạn . tịa thằng kia nói ngu quá. thôi cậu chịu khó đăng kí acc khác đi không thì pm thằng chủ ref của bạn bảo nó thả bạn ra

Upvote 0
mình không có ý nói bạn . tịa thằng kia nói ngu quá. thôi cậu chịu khó đăng kí acc khác đi không thì pm thằng chủ ref của bạn bảo nó thả bạn ra
Chịu khó đọc lại từ page 1->5 nhé . Chủ thớt ko pm được ông kia mới làm cái tit này .Làm mmo phải có trách nhiệm nếu ko tuyễn ref thì edit lại tại #1 ,đằng này ko nói 1 tiếng , cậu thì biết ông ấy ko tuyễn nữa nhưng còn newbie thì sao

Upvote 0
Moon (25/09/2012 2:24:33 PM): Anh oi
Moon (28/11/2012 11:29:32 AM): Lâu lắm mới thấy nah onl
Moon (28/11/2012 11:39:22 AM): Anh còn chơi seo k anh
svalmta (28/11/2012 11:39:31 AM): anh cho nguoi khac acc roi

Sun (28/11/2012 11:29:32 AM): Lâu lắm mới thấy nah onl
Sun (28/11/2012 11:39:22 AM): Anh còn chơi seo k anh
svalmta (28/11/2012 11:39:31 AM): còn chứ, acc anh mỗi ngày kiếm gần chục $ từ ref, dại gì bỏ
Sun (28/11/2012 11:39:40 AM): Ngon thế sao anh lại xóa ref thế
svalmta (28/11/2012 11:40:05 AM): cái thằng đó cứ spam đòi xóa ref, lại còn lập 2pic, bực quá nên anh bán luôn. bán được gần 20$ dại gi ko bán

Upvote 0
Vãi thằng ref. Mình pm xin dduocj xóa khi mình làm đủ số $ nó bỏ ra. nó mail lại cho mình. ae xem ảnh :(
Nó còn hơn cả bác poiuyt nói

Upvote 0
Vãi thằng ref. Mình pm xin dduocj xóa khi mình làm đủ số $ nó bỏ ra. nó mail lại cho mình. ae xem ảnh :(
Nó còn hơn cả bác poiuyt nói
thế này gần trăm ref thì cả ngàn $ à :)) Up cho mod vào giải quyết

- - - Updated - - -

svalmta (28/11/2012 11:39:31 AM): còn chứ, acc anh mỗi ngày kiếm gần chục $ từ ref, dại gì bỏ
svalmta (28/11/2012 11:40:05 AM): cái thằng đó cứ spam đòi xóa ref, lại còn lập 2pic, bực quá nên anh bán luôn. bán được gần 20$ dại gi ko bán
nói có sai đâu, ăn tiền ref ngon lành rồi kêu nghỉ để ko phải rb
Ref nào ý kiến thì nó bán vài chục $ , cái này ko phải scam mà là big scam :))
SCAM VĨNH VIỄN REF :))

Upvote 0
lúc mới chơi seo cũng ref cho ông này. nhưng có thấy support gì đâu. để topic ăn ref thôi mà, đúng là bẩn tính thiệt

Upvote 0

Tớ ko bênh vực cậu svalmta này nhưng các bạn nhìn cho kỹ, log chat trên là bịa đặt nhái theo log chat của em Moon.
Tớ thấy bức xúc vì có 1 vài người được đà vào bơm thổi mọi chuyện và vơ đũa cả nắm, đặc biệt conglylentieng suy diễn linh tinh vu khống người khác.
Khi upline còn hoạt động còn support có thể đc tung hô cảm ơn vì đã hướng dẫn vì rb vì bn; tới khi họ nghỉ thì dù chỉ 1 thiếu sót trong cách cư xử các bạn cũng lôi ra chửi. Cũng ko có ai được support quay lại mà làm chứng nữa cả.
Thành ra mọi thứ bị phủ nhận sạch trơn hết.

Còn cái mail chủ ref bên Nga của bạn trantienk,nó trả lời bạn thì tớ thấy khó tin khi nó mua bạn 999 rub, vì thật sự tớ chưa bán ref bao giờ nên ko nghĩ là có thể có giá cao như vậy. Có thể nó reply bạn như vậy vì nó ko muốn thả bạn ra thôi.

Đã thử gọi cho svalmta theo sdt trên more info và bảo cậu này vào giải quyết thả ref nhưng cậu ấy nói đã cho acc người khác rồi, ko biết có xử lý chuyện này ko . Dù sao thì cũng mong Mod close topic của svalmta và soi lại mấy cái nick topic nào cũng thích tỏ ra nguy hiểm suy diễn tầm bậy kia.

Upvote 0

Tớ ko bênh vực cậu svalmta này nhưng các bạn nhìn cho kỹ, log chat trên là bịa đặt nhái theo log chat của em Moon.
Tớ thấy bức xúc vì có 1 vài người được đà vào bơm thổi mọi chuyện và vơ đũa cả nắm, đặc biệt conglylentieng suy diễn linh tinh vu khống người khác.
Khi upline còn hoạt động còn support có thể đc tung hô cảm ơn vì đã hướng dẫn vì rb vì bn; tới khi họ nghỉ thì dù chỉ 1 thiếu sót trong cách cư xử các bạn cũng lôi ra chửi. Cũng ko có ai được support quay lại mà làm chứng nữa cả.

Còn cái mail chủ ref bên Nga của bạn trantienk,nó trả lời bạn thì tớ thấy khó tin khi nó mua bạn 999 rub, vì thật sự tớ chưa bán ref bao giờ nên ko nghĩ là có thể có giá cao như vậy. Có thể nó reply bạn như vậy vì nó ko muốn thả bạn ra thôi.

Đã thử gọi cho svalmta theo sdt trên more info và bảo cậu này vào giải quyết thả ref nhưng cậu ấy nói đã cho acc người khác rồi, ko biết có xử lý chuyện này ko . Dù sao thì cũng mong Mod close topic của svalmta và soi lại mấy cái nick topic nào cũng thích tỏ ra nguy hiểm suy diễn tầm bậy kia.

Mình ko biết nữa. mail thì nó bảo vậy :( chứ giờ thì chắc chẳng còn hy vọng nào để thoát khỏi bọn nó cả. chắc lại bị bán từ tay thằng này qua tay thằng khác thôi :( đợi khi vào thằng bị ban may ra được thoát nạn

Upvote 0

sao cậu biết cái log chat kia là suy diễn từ log chat trên??
Cậu ko thấy rõ ngay cả thằng upline mới nó cũng gửi mail lại là mua với giá 999 rup = 33LR đó hả
cậu đừng có lôi cái gọi là công lao mang về hay hướng dẫn để lấp liếm cái tội lỗi trong đây. Đầy người khác cũng mang về cũng hướng dẫn cũng post list job đàng hoàng. Cậu thấy tôi vu khống ở đâu, câu nào. Post câu đấy ra để mod ban tôi.
Còn ko có thì bớt bênh ngu đi.

Upvote 0
seo,web-ip,vip cái nào chả có chế độ bán ref
ref thì chịu khổ thôi,upline muốn bán thì bán giờ có kêu trời thì cũng pó tay thôi

Upvote 0
sao cậu biết cái log chat kia là suy diễn từ log chat trên??
Cậu ko thấy rõ ngay cả thằng upline mới nó cũng gửi mail lại là mua với giá 999 rup = 33LR đó hả
cậu đừng có lôi cái gọi là công lao mang về hay hướng dẫn để lấp liếm cái tội lỗi trong đây. Đầy người khác cũng mang về cũng hướng dẫn cũng post list job đàng hoàng. Cậu thấy tôi vu khống ở đâu, câu nào. Post câu đấy ra để mod ban tôi.
Còn ko có thì bớt bênh ngu đi.

Cậu đọc lại các cm của tôi từ đầu có cái nào lấp liếm ko?
Svalmta sau một thời gian tuyển ref đã có ý bỏ bê và phớt lờ ref là sự thật, nhưng nói đúng ra chẳng có cái luật nào để ban đc cậu ta.

Chẳng qua thấy nực cười khi chuyện ko đáng mà cậu vào gọi người này người kia là scam phải ban nick và nói tôi là cùng một giuộc, suy diễn vô căn cứ nói tôi móc ngoặc gì với cậu kia?

Tôi cũng tuyển ref từ xưa cũng cạnh tranh với svalmta đây, cậu căn cứ vào đâu nói tôi giống cậu ta ko rb,bn hay bán ref?
Cậu thích tỏ ra uy tín hay nguy hiểm cũng đc, nhưng cũng nên dùng đến cái đầu của mình. Ở đây nói bậy nói càn thì dễ chứ ở ngoài xem có dám nói vậy ko? Xin lỗi chứ cái thói quen nghĩ bậy rồi suy diễn ai cũng xấu xa như mình, ở ngoài mà nói càn kiểu đó xem có gặp báo ứng ko?

Upvote 0
cải nhau làm gì cho mát công cập chup anh cái log chát kia lên xem nào chứ đừng coppy pate nữa

Upvote 0

Có ai ngu mà tự đi nói mình thế này chứ, bịa đặt trắng trợn, mà tôi thấy ông này qua vài topic toàn thấy đi chửi và mỉa mai người ta, không biết đã làm được gì có ích chưa, đúng là loại người không ra gì:binhsua08:

Upvote 0
Có ai ngu mà tự đi nói mình thế này chứ, bịa đặt trắng trợn, mà tôi thấy ông này qua vài topic toàn thấy đi chửi và mỉa mai người ta, không biết đã làm được gì có ích chưa, đúng là loại người không ra gì:binhsua08:
bảo cậu ta chup cái anh log chát lên là biết mà . nói làm gì với mấy thằng cũng tưởng ai ngu giống mình

Upvote 0

Cái log chat copy đó nhìn thoáng là biết bịa rồi. Ko biết bạn có phải hiện thân của công lý hay ko nhưng mỗi lần bạn lên tiếng là thấy toàn xúi giục tiêu cực, muốn dìm 1 ai đó tới cùng. Bạn được gì khi luôn cư xử theo xu hướng thái quá như vậy? Dừng cái ảo tưởng mình là công lý dùm đi T.T
Chủ thớt cũng chỉ cần dc thả acc ref. Cùng lắm pm yahoo mod nào đó, vì có thể giờ này Mod ko online. Tớ mới để lại tn offline cho 1 mod rùi hi vọng sẽ sớm đc close topic. Nản chả buồn nói nữa

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,919
Latest member
truongsim

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week