[Demo] SSH Checker, SSH Scanner, Sock Checker tool

- Tool đã xong nhưng chưa release, mình đang suy nghĩ vấn đề bảo mật nên sẽ release vào ngày mai :D Tool sẽ free ở bản beta, tạm thời chỉ có ssh scanner, ssh checker chứ chưa có đủ cả sock checker, socker scanner, proxy checker, proxy scanner như dự định ban đầu :D đến khi nào thu phí thì vẫn sẽ có bản free (giới hạn scan số ssh,sock,proxy/1 ngày) nhưng đừng lo, mình ko keo kiệt đâu, nói giới hạn thì ít cũng vài trăm, giống free 4rever đối với các bạn có nhu cầu ít còn gì :D. Trong thời gian beta sẽ lấy ý kiến đóng góp của ae để phát triển thêm tool sao cho nó giúp ích dc nhiều cho ae :D Tool chỉ dành cho các thể loại gà qué như em nên các pro bán ssh đừng chém em nhé :p

- Sơ lược xíu về tool
+ scan ssh ip dựa trên ip range, cái này thì nếu sáng dạ 1 tí, để ý các ip range ssh trên mạng thì ko thiếu ssh để xài, buồn buồn lấy ssh bán cũng dc :D
+ hỗ trợ đa luồng, scan hoặc check ssh bao nhiêu luồng cũng được
+ check ssh có user/pass, check ssh không có user/pass bằng cách sử dung thư viện user/pass có sẵn :D hoạt động theo thuật toán brute force, ngôn ngữ giang hồ gọi là "thử đến khi nào dc thì thôi" :D Đừng ai nói tool đẻ ra pass 1 phát đúng luôn dc nhé :eek:
+ check ssh live, check fresh theo site (cái này chưa tool nào có :D chắc các pro lười làm). Nói thêm chút nữa, ssh thường thì check live nó login ok, remote được nhưng nó ko duyệt web dc, hoặc duyệt web dc 1 tí thì tạch nên mình làm cái này và tạm gọi nó là fresh, ai có tên hay hơn thì đóng góp cho mình
+ tối ưu hóa ram, cpu, tmp file giúp tool có thể scan ssh cả ngày trên vps mà cpu ko bị đẩy lên 100% rồi bị die dẫn đến bị seller chửi :D
+ không bị seller vps phát hiện =))
+ còn nhiều thứ khác, chờ sáng mai đê :D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week