Spotlight demon_skulls0507 thằng Admin Lừa Đảo của dân MMO

Status
Not open for further replies.
Bạn không để ý site..Nhìn cái site là biết nguyên bản và là new admin mới tập làm admin...Kih nghệm nhé bạn..Tìm một admin uy tín, lâu năm, có kinh nghiệm và điều quan trọng là có tiền ứng trước và có tâm...Giống htx mình bao năm nay cũng chỉ làm cho một admin duy nhât...................đừng nhảy lung tung..
Kinh nghệm cho bạn, và cũng là kinh nghiệm cho nhiều người......giờ làm 1 con offers đợi lead mòn mỏi mà bị scam thế này cũng khổ cho bạn.Chia buồn cùng bạn
Uhm công nhận về khoản này mình tệ thiệt :(

ddos là gì thế, bác nào sell phần mềm ddos ko
DDOS là gì? Làm sao để DDOS? Làm sao để đỡ tốn thời gian chờ cho Site chết (chả lẻ DDOS nó 3 ngày thì Site nó mới toi thì mình cũng ngồi chờ 3 ngày à?)? .v.v. cực kỳ đơn giản như đan rổ :binhsua04:

Đợi đại ca mình về thì thoát cảnh này thôi :">

THắng c_hó demonskulls

Xác nhận đây là ad c.ho' nhất mmo. Mới biết chút ít mà tập tành làm admin. Cái ****** nó. làm cho nó vãi cả kứt mà nó kêu Net- 30. ****** nó chứ net 30 thì đây tự solo cho rùi.

Đây là số info của nó. anh em coi chừng
FB: facebook.com/demonskulls
YH: demon_skulls0507,
site: mmodn.info

Nick mmo4me: thuytien93dn

Xác nhận đây là ad c.ho' nhất mmo. Mới biết chút ít mà tập tành làm admin. Cái ****** nó. làm cho nó vãi cả kứt mà nó kêu Net- 30. ****** nó chứ net 30 thì đây tự solo cho rùi.

Đây là số info của nó. anh em coi chừng
FB: facebook.com/demonskulls
YH: demon_skulls0507,
site: mmodn.info

Nick mmo4me: thuytien93dn

À, cũng có đồng hương rồi nè :">
Nhớ nick MMO của nó là thuytien93dn nhe ba con. không biết Letam hay admin nào khác của mmo4me này có tác động gì được không nhỉ :">

Last edited by a moderator:
Cài blacktrack vào. Rồi như lày là nó die.5p
root@bt:~# cd Desktop
root@bt:~/Desktop# chmod +x ddos.neo
root@bt:~/Desktop# perl ./ddos.neo -dns http://mmodn.info -port 80 -timeout -numm 1000 -cache

Cài blacktrack vào. Rồi như lày là nó die.5p
root@bt:~# cd Desktop
root@bt:~/Desktop# chmod +x ddos.neo
root@bt:~/Desktop# perl ./ddos.neo -dns http://mmodn.info -port 80 -timeout -numm 1000 -cache
Chẳng hiểu lắm về vụ này, nhưng nếu đơn giản như vậy thì admin tiêu hết sao :">

Ai ủng hộ mình DDos site này không nhỉ?

Có muốn chơi nó thì fake IP làm nửa chừng dừng fake cho nát chứ D DOS làm gì
cứ chơi IP VN nhìu thì thằng net nào chả thốn

Khổ thẹn cho dân Đà Nẵng, Vào giải quyết đi Ngọc, đừng để ta hối hận vì đã có time làm bạn với mi :binhsua09:

dập chết mie nó đi thôi !!! thằng cờ hó này còn scam của mình 5$ nữa cơ mà :)) vcl yêu cầu chủ thread up proof sang box report scam nhé ! mình sẽ có món quà ủng hộ chủ thread cho con cờ hó này ra đi nhanh hơn :binhsua02:

Mỗi net cho nó chục phát click ip VN xem cái net nó ra sao :binhsua10::binhsua10:

report scam đi, kiếm tiền ăn chơi trên mồ hôi công sức của người khác là éo đc. DDOS site cho nó chết mẹ đi :binhsua14:

À, cũng có đồng hương rồi nè :">
Nhớ nick MMO của nó là thuytien93dn nhe ba con. không biết Letam hay admin nào khác của mmo4me này có tác động gì được không nhỉ :">

Relax anh em đây có thể là gái ở Đà Nẵng
Đồng hương có thể em nó mới biết chơi OFF thấy làm admim dễ kiếm quá nên ham
Một nguyên tắc trong làm ăn khi hợp tác với Woman là họ hay hám lợi nhỏ mà
Các bác tẩy chay đc rồi để cho em 1 con đường sống mà đi thi MISS MMO đê

Relax anh em đây có thể là gái ở Đà Nẵng
Đồng hương có thể em nó mới biết chơi OFF thấy làm admim dễ kiếm quá nên ham
Một nguyên tắc trong làm ăn khi hợp tác với Woman là họ hay hám lợi nhỏ mà
Các bác tẩy chay đc rồi để cho em 1 con đường sống mà đi thi MISS MMO đê
Vào xem cái info của nó có link fb đó cậu, Đực rựa nhé, mặt hơi bị cờ hó. lên MMO đặt tên con gái cho dễ nghe để câu thanks thôi :)

Vụ này nếu thuytien93dn scam thì thớt vui lòng post vào box report scam để các mod bên kia xử lý nhé.
Close topic tại đây :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week