Ask Depositfiles bị lỗi,JDownload bị lỗi hay VPS bị Banned IP ?

tk11x

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Tình hình là gần tuần nay em không Download được Files Depositfiles bằng JDownload. Em đã thử 2 VPS rồi mà ko đc...Trong khi bỏ lên trình duyệt của VPS Down thì vẫn bình thường. Cái này không biết do lỗi của Depositfiles,JDownload hay VPS bị Banned IP nữa.

Đã hỏi trong topic Depositfiles mà ko ai để ý lắm nên mới làm Topic mới để hỏi mọi người có ai bị như em không ?

Mọi người cho biết ý kiến với.

Cảm ơn mọi người đã đọc tin.

Login bằng trình duyệt trước rồi dùng JDownload thử lại xem. Mình thử thấy cũng ok mà.

Đã nói ở #1 rồi ạ

xem còn BW ko bạn. :D. nếu còn thì bạn add lại đi. tắt JD đi rùi bật lại. chắc ok đó

Còn BW bạn à.Đã tắt rồi bật lại rồi. Vấn đề là Add Links vào JDownload báo Links die mặc dù là Live.

Thế mọi người vẫn dùng bình thường ạ ?

love_token273

Banned
Reactions
2,085
MR
0.000
Do thằng Depositfiles nó Banned Jdownload đấy. tớ cũng bị thế nè :D.
Cậu dùng tool của Depositfiles cung cấp Down ngọt hơn Jdownload.
Hiện tại Jdownload của mình còn không Down được luôn :-s chẳng hiểu sao :(

thế là tại host đó. thử log vào = trình duyệt khác trên vps của bạn xem có live không. :D

Login bằng trình duyệt thì Link Live Down bình thường luôn

Do thằng Depositfiles nó Banned Jdownload đấy. tớ cũng bị thế nè :D.
Cậu dùng tool của Depositfiles cung cấp Down ngọt hơn Jdownload.
Hiện tại Jdownload của mình còn không Down được luôn :-s chẳng hiểu sao :(

Thank cậu.

sài Tool getlink này chưa, getl direct ink sau đó download bằng DM hay cái nào cũng đc.
Riêng thằng DF có thể ăn gian trafic (thay vì 20G có thể download hơn 50G đấy :D)

uploader113

Senior
Reactions
1,212
MR
0.000
Share đi bác,có cái này remote upload cho tiện,sang bên uds có tool vậy không nhỉ,

Share đi bác,có cái này remote upload cho tiện,sang bên uds có tool vậy không nhỉ,

Cái direct link lấy đc ko remote đc đâu chỉ download thôi, mà muốn có đc direct link đó thì cũng phải có acc pre. Cái này cũng như JDownload thôi, nhưng mình sài thì nó ăn gian trafic thằng DF dc, còn ORON thì chịu thôi.

thanhbe37

Newbie
Reactions
110
MR
0.000
Cái direct link lấy đc ko remote đc đâu chỉ download thôi, mà muốn có đc direct link đó thì cũng phải có acc pre. Cái này cũng như JDownload thôi, nhưng mình sài thì nó ăn gian trafic thằng DF dc, còn ORON thì chịu thôi.

share đi bác
ăn thêm 30gb cũng tốt

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype

ORON cho giới hạn ngày down bao nhiêu Gb thế bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week