Matrix [deptrainhangheod] wowpaid.com, Dep payza 7%/ngày- RCB 100%.

Status
Not open for further replies.
trang này giờ lại ko cho withdrawal bằng Payza nữa hả chủ thớt ơi? thấy nó bắt mình chọn cái TK khác!!!!

Giả sử mình dep 30$ thì sau 1 ngày - 40% còn 31.2$ thì rút hết về được chứ ?

không fải vậy bạn àh! ví dụ bạn dep vào 100$ thì mỗi ngày bạn được 7$ tiền lời. Trong 7$ tiền lời đó thì bạn mất 3$ để tái đầu tư còn 4$ bạn thu về. 3$ tái đầu tư đó thì bạn lại sinh lời nữa. Tớ đã tính bình quân thì tầm 5%/ngày. Tức là bạn dep vào 100$ thì mỗi ngày bạn có 5$ và một tháng bạn có 150$ và bạn lời 50$. Vậy đó bạn!

không fải vậy bạn àh! ví dụ bạn dep vào 100$ thì mỗi ngày bạn được 7$ tiền lời. Trong 7$ tiền lời đó thì bạn mất 3$ để tái đầu tư còn 4$ bạn thu về. 3$ tái đầu tư đó thì bạn lại sinh lời nữa. Tớ đã tính bình quân thì tầm 5%/ngày. Tức là bạn dep vào 100$ thì mỗi ngày bạn có 5$ và một tháng bạn có 150$ và bạn lời 50$. Vậy đó bạn!

Hĩ, vậy ra số tiền dep đó là ko rút ra được chỉ có tiền lời mới đc rút ra giống JSS

Site không phải là HYIP nhé các bạn. Đặc biệt là site cho dep bằng PZ nên khả năng scam cực thấp. Vì mỗi khi pz mình dis thì site chẳng được lợi j khi cứ fải bỏ nhau ra cãi và tranh chấp.

PAYZA từ chối site HYIP, lúc trước có thông báo và bắt xài EGO mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom